(`·.¸ Welcome to K2CN4'S 4RUM ¸.·´)
Welcome to K2CN4'S 4RUM - University Information Technology
Mời Bạn Đăng Ký để cùng giao lưu học hỏi về lĩnh vực CNTT với các thành viên khác của lớp K2CN4.
 lop k2cn4 khong doan ket! 212934Doumo Arigatou Gozaimasu  lop k2cn4 khong doan ket! 212934
 lop k2cn4 khong doan ket! Dangky
Welcome to K2CN4'S 4RUM - University Information Technology
Mời Bạn Đăng Ký để cùng giao lưu học hỏi về lĩnh vực CNTT với các thành viên khác của lớp K2CN4.
 lop k2cn4 khong doan ket! 212934Doumo Arigatou Gozaimasu  lop k2cn4 khong doan ket! 212934
 lop k2cn4 khong doan ket! Dangky
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑๑۩۞۩๑๑ Diễn đàn lớp K2CN4, Trường Đại Học Công Nghệ Thông Tin - Đại Học Quốc Gia TP. Hồ Chí Minh ๑๑۩۞۩๑๑

Trang ChínhTrang ChủGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

lop k2cn4 khong doan ket!

Go down 
honmaxinhdep
vodanh
6 posters
Tác giảThông điệp
conando
Khách viếng thăm
Anonymous

lop k2cn4 khong doan ket! Empty
Bài gửiTiêu đề: lop k2cn4 khong doan ket!    lop k2cn4 khong doan ket! I_icon_minitimeMon Sep 20, 2010 7:42 pm

trai qua ki thi vua roi minh moi thay lop k2cn4 that chan.hoc voi nhau 4 nam nhung sao moi nguoi doi xu voi nhau that te.to la nguoi thang tinh nen da ko giup duoc nhau thi to mong 1 so thanh vien trong lop dung to mom nhu vay.trong kha nang cua minh co the giup do nguoi khac nhung to thay cac ban bo mac.tham chi biet rang vi su vo tam do ma ban be cua minh co the bi truot tot nghiep.to ko tien noi ten nhung ai la nguoi nhu vay thi tu biet.du sao ngay mai cung chang con gap nhau nua,co phai thi dai hoc dau ma cac ban lai doi xu voi nhau nhu the.ma neu da nhu the roi thi lan sau dung xuat hien o 4_rum ma boc phet nua.to thay that gia doi!
vodanh
Mem's K2CN4
Mem's K2CN4
vodanh

Bài gửiTiêu đề: Re: lop k2cn4 khong doan ket!    lop k2cn4 khong doan ket! I_icon_minitimeTue Sep 21, 2010 12:58 am

tớ ko biết bạn đang nói ai , nhưng tớ thấy đợt thi này mọi người được trung tâm giúp đỡ nhiều mà . Dù có chuyện gì thì mọi chuyện cũng xong rồi mà. có điều gì không phải thì bỏ qua cho nhau . dù sao chúng ta cũng là bạn bè . Đừng nghĩ về nhau như thế . Đến bản thân tớ cũng thế mà . tớ cũng đâu có tốt gì , cũng ít tham gia vào hoạt động cùng lớp . Nhưng giờ chia tay nhau rồi , tớ thực sự thấy nhớ , cho dù lúc đi học có nhiều lúc ko thích đến lớp lắm . Nhưng dù sao học với nhau 4 năm cũng phải có tình cảm chứ . Tớ thấy cậu cũng khá bực nhưng có gì thì nên bỏ qua . "cuộc sống khi cho đi đừng hy vọng nhận lại , sống sao cho tốt là được cậu ạh". Ko biết người cậu nói có phải là tớ ko nữa . Nhưng tớ cũng là thành viên của K2CN4 . tớ cũng thấy tớ có nhiều chỗ không tốt . Tớ xin lỗi cậu và mọi người . Ra trường rồi nên nghĩ về những kỷ niệm của nhau
honmaxinhdep
Member
Member
honmaxinhdep

Nữ
Sở Thích : Tiền

Bài gửiTiêu đề: Re: lop k2cn4 khong doan ket!    lop k2cn4 khong doan ket! I_icon_minitimeTue Sep 21, 2010 10:35 am

Không biết ở những phòng khác thế nào chứ phòng mình đoàn kết lắm.Ai làm được đều nói cho mọi người hết.Kể cả những người ở phòng khác còn nhắn tin cho mình nữa.Sao vì một người không tốt mà nhận định cả lớp K2cn4 không đoàn kết.Mình không đồng ý với ý kiến của bạn đâu.100 người không phải ai cũng hoàn hảo cả,phải có người này người kia thì mới là cuộc sống,không phải vì một con sâu mà cả nồi canh phải đổ đi.4 năm học cùng nhau không phải là khoảng thời gian quá dài cũng không phải là quá ngắn để đến bây giờ không học với nhau nữa lại kêu lớp chán.Ai là người hẹp hòi,ích kỉ sau này khi ra cuộc sống họ sẽ phải trả giá thôi.  lop k2cn4 khong doan ket! 590123
conando
Khách viếng thăm
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: to ko noi tat ca dau!    lop k2cn4 khong doan ket! I_icon_minitimeTue Sep 21, 2010 5:33 pm

to chi thay 1 so nguoi co the giup do ban be ma lai bo mac.o tren doi tien tuy quy that day nhung ko phai la tat ca.to van rat nho moi nguoi nhung to nghi da hoc voi nhau 4 nam,den luc cuoi cung nay tai sao lai ko the giup do nhau co chu.nguoi o lop khac chang hua hen,cung chang quen biet ma nguoi ta co the nhiet tinh giup do.con lop minh thi ko.mac du minh da gui tin nhan cau cuu.nhung ko 1 ai tra loi ca.tai sao lai nhu the.va to biet nhung nguoi ma to gui tin nhan den deu lam xong va tham chi con co t.g ngoi choi nua.tai sao lai hep hoi voi nhau nhu vay.?????????????cai gi cung noi la giup do lop k2cn4 truoc,giup nhau de cung vuot qua...tat ca chi la nhung loi chem gio luc vui thoi phai khong cac ban?thoi du sao cung da qua roi.t.g da chung minh tat ca.to se luon nho moi nguoi.chuc moi nguoi luon vui ve,hanh phuc,thanh dat.
vohongtrang

vohongtrang

Nữ
Sở Thích : doc truyen,xem phim,online

Character sheet
Số bài viết hay::
 lop k2cn4 khong doan ket! Left_bar_bleue1000/1000 lop k2cn4 khong doan ket! Empty_bar_bleue  (1000/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: lop k2cn4 khong doan ket!    lop k2cn4 khong doan ket! I_icon_minitimeTue Sep 21, 2010 7:17 pm

Ui trùi ui!cái bác conando này chắc là đang giận ai đó trong lớp lắm đây.Thôi,em xin các bác.Xa nhau rùi còn trách cứ làm chi.Như em đây này!Rất ít tham gia vào các hoạt động ở lớp vì…hic hic.Tính em hay xấu hổ.hehe.Nhưng em nhớ từng người một trong lớp đấy nhá.Mỗi lần ghé thăm 4-rum ,em đều đọc hết bài của các bác.Thật là vui…Lớp mình con trai thì vui tính,con gái thì dễ thương…có lẽ là còn chưa hiểu hết về nhau nên mọi người còn cảm thấy xa cách.Bây giờ xa nhau rùi mới thấy nhớ nhung.Bác conado này em không biết là ai nhưng đừng giận cả lớp nữa nhé.Em đảm bảo là bác không trượt tốt nghiệp đâu.hehe.Thôi nhá.Hãy cười lên cho cuộc sống thêm vui nha.Thỉnh thoảng các bác ghé thăm 4-rum để tâm sự với nhau nhé.Thân ái!
vodanh
Mem's K2CN4
Mem's K2CN4
vodanh

Bài gửiTiêu đề: Re: lop k2cn4 khong doan ket!    lop k2cn4 khong doan ket! I_icon_minitimeWed Sep 22, 2010 12:22 am

Thực sự tớ không biết là cậu nhắn tin cho ai . không biết có phải là tớ không?.tớ nhớ không nhầm thì tớ chỉ nhận được mấy tin nhắn của mấy người trong lớp thôi với mấy bạn lớp khác thì phải . Tớ cũng có nhắn tin nhưng Nếu thực sự là tớ thì , cậu cho tớ xin lỗi . Chuyện qua rồi , có gì thì bỏ qua cho nhau
Cu0ngMjt
ღ†ღ[Admin].[K2cn4]ღ†ღ
ღ†ღ[Admin].[K2cn4]ღ†ღ
Cu0ngMjt

Nam
Sở Thích : Game Online võ lâm 1 ,ps2, ...

Character sheet
 lop k2cn4 khong doan ket! Left_bar_bleue14/1000 lop k2cn4 khong doan ket! Empty_bar_bleue  (14/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: lop k2cn4 khong doan ket!    lop k2cn4 khong doan ket! I_icon_minitimeWed Sep 22, 2010 2:31 pm

hôm nay mới vào lại 4rum sau 2 ngày say bét nhè :( .vào thấy topic lớp k2cn4 không đoàn kết phải vào xem ngay .hóa ra là chuyện thi tốt nghiệp .
conado ko biết bạn là ai mà có vẻ bức xúc thế nhỉ :( .hôm thi xong bạn có đi liên hoan với lớp ko ? và những lần trước lớp liên hoàn bạn đi hết chứ :D .mà sao lại phán 1 câu xanh rờn "k2cn4 không đoàn kết " .
giờ học xong rùi mỗi ng có nhiều kỷ niệm dù ít dù nhiều nhưng đc học ở k2cn4 là 1 niềm tự hào và vinh dự đó bạn :)). ko lớp nào ở VNIT này vui và đoàn kết như lớp mình đâu .chỉ hơi tiếc là các bạn ít tham ja hoạt động với lớp wa nên vậy .
@@vohongtrang : bạn Trang viết cũng xi tin thế mà ko hăng hái từ trc giờ học xong mới thấy lên tiếng nhỉ :)).
http://vn.myblog.yahoo.com/cuong-mjt
vohongtrang

vohongtrang

Nữ
Sở Thích : doc truyen,xem phim,online

Character sheet
 lop k2cn4 khong doan ket! Left_bar_bleue1000/1000 lop k2cn4 khong doan ket! Empty_bar_bleue  (1000/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: lop k2cn4 khong doan ket!    lop k2cn4 khong doan ket! I_icon_minitimeWed Sep 22, 2010 5:51 pm

Có lẽ tại khi đã thật sự xa nhau rồi em mới có đủ dũng cảm để viết trên 4-rum.Chắc các bác cũng thấy là ở lớp em trầm lặng,ít tiếp xúc với mọi người…Nhưng em là người sống cũng tình cảm lém.Hehe.Bây giờ xa nhau rồi nhưng em vẫn muốn mình là một cái gì đó của k2cn4 và sẽ ko bị lu mờ.Hãy cứ để tớ là một thành viên đứng từ xa quan tâm đến các bạn.Mỗi người có 1 cách quan tâm khác nhau mà.Hehe.Mình luôn mong các bạn sẽ thành đạt.Sau này có họp lớp,gặp lại nhau sẽ có nhiều chuyện để kể cho nhau nghe…Có lẽ bác conando chỉ giận lúc đó thôi phải ko?Em đoán là bác buồn vì ko ai quan tâm tới bác phải ko?Bác hãy nghĩ là vì lí do tế nhị nào đó mà người đó ko nhắn tin trả lời bác được.Vd như thanh tra đứng ngay bên cạnh nè…hihi.Như thế bác sẽ ko giận nữa đấy.Tình bạn 4 năm dù ít dù nhiều cũng không thể vì lí do này mà mất đi phải ko?Và cái bác Minh kia nữa.Bác ấy có nói cụ thể là ai đâu.Tại sao cứ tự trách mình vậy.Một người ko thể giúp được hết tất cả.Riêng em,em thấy bác cũng nhiệt tình với mọi người lắm rồi.Thôi,các bác Stop ngay chủ đề này lại nhé.Còn nhiều điều thú vị để kể cho nhau lém!Thân ái.
AmitTkDuong
°º° Moderator °º°
°º° Moderator °º°
AmitTkDuong

Nam
Sở Thích : Movies, Music, Games & IT and more...

Character sheet
 lop k2cn4 khong doan ket! Left_bar_bleue23/1000 lop k2cn4 khong doan ket! Empty_bar_bleue  (23/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: lop k2cn4 khong doan ket!    lop k2cn4 khong doan ket! I_icon_minitimeWed Sep 22, 2010 6:42 pm

conando đã viết:
trai qua ki thi vua roi minh moi thay lop k2cn4 that chan.hoc voi nhau 4 nam nhung sao moi nguoi doi xu voi nhau that te.to la nguoi thang tinh nen da ko giup duoc nhau thi to mong 1 so thanh vien trong lop dung to mom nhu vay.trong kha nang cua minh co the giup do nguoi khac nhung to thay cac ban bo mac.tham chi biet rang vi su vo tam do ma ban be cua minh co the bi truot tot nghiep.to ko tien noi ten nhung ai la nguoi nhu vay thi tu biet.du sao ngay mai cung chang con gap nhau nua,co phai thi dai hoc dau ma cac ban lai doi xu voi nhau nhu the.ma neu da nhu the roi thi lan sau dung xuat hien o 4_rum ma boc phet nua.to thay that gia doi!

Xin lỗi bạn ConanDo nhưng bạn tên gì nhỉ? Sau hôm thi tốt nghiệp giờ mình mới trở lại 4rum. Mình thật sự bất ngờ khi đọc đc tiêu đề bài viết. Nhưng sau khi đọc xong bài viết của bạn M rất thông cảm và hiểu tại sao bạn lại nói vậy. Qua đây mình cũng kể cho bạn nghe giờ thì buổi sáng hôm đó mình có nhận được rất nhiều tin nhắn của mọi người (chủ yếu là các bạn trong Group Friends mình đã cài đặt sẵn và 1 số bạn trong lớp mình, có cả 1 vài số lạ nữa) và mình có xem và trả lời cho các bạn nhưng mình thật sự phải xin lỗi bạn cùng lớp ngồi cùng phòng mình (bạn đó có lẽ là gửi nhiều tin nhắn cho mình nhất) và mình có nhớ là mình chỉ nhắn được lại 1 tin đầu cho bạn bởi vì mình thật sự ko đủ time để trả lời hết các tin nhắn, chưa kể là việc nhắn tin với mình cũng rât khó khăn vì vị trí ngồi của M tại ngay cửa ra vào  lop k2cn4 khong doan ket! 547578. Nhưng mình cũng đã cố gắng hết sức với khả năng của mình có thể giúp đỡ các bạn. Và theo mình lần thi này TT cũng như các thầy cô đã tạo điều kiện tốt nhất để giúp đỡ các bạn lên nếu bạn nào mà không may trượt thì cũng ko nên trách ai cả, có chăng là 0.1% unlucky mang lại.

Chuyện bạn trên viết theo mình nghĩ không phải bạn đó cố tình bỏ ngoài tai hay không để ý đến sự cầu cứu của bạn đâu. Ai cũng vậy thôi trong phòng thi thì không nói trước điều gì cả vì có rất nhiều yếu tố. Bạn nói lớp ta không đoàn kết. Mình hiểu suy nghĩ lúc đó của bạn nhưng thôi bạn à thi cũng đã thi rồi, kết quả dù thế nào thì chúng ta cũng đang có rất nhiêù dự định ơ phía trước. Vậy là phải chia tay nhau, mỗi đứa một nơi hẻm biết bao gio mới gặp lại nhau. Mình mong bạn bỏ qua chuyện này và có gì thì bạn có thể nt cho mình sô' của bạn nhé. M rất muốn giữ liên lạc vs các bạn trong lớp. Hy vọng là hôm nhận bằng đc gặp lai tất cả các thành viên của K2CN4 thân iu. hehe  lop k2cn4 khong doan ket! 990403
http://www.12a2.top-me.com
honmaxinhdep
Member
Member
honmaxinhdep

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: lop k2cn4 khong doan ket!    lop k2cn4 khong doan ket! I_icon_minitimeThu Sep 23, 2010 9:13 am

Việc nhắn tin cho mọi người ai có khả năng trả lời thì tốt còn ai không có khả năng và thời gian thì thôi.Trách nhau mà làm gì.Như lúc Trang nhắn tin cho mình đấy mình cũng có trả lời đâu vì mình đâu trùng đề vói nó.Giờ thi cũng đã xong rồi có trách nhau cũng chẳng làm được gì.tốt nhất cứ vui vẻ mà sống.Tiện đây thông báo mọi người luôn nhá...........Tin vui đây.Ngày 15/11/2010 (tức ngày 09/10 âm lịch) mình lên xe hoa mời cả lớp đến chia vui với mình.Giờ và địa điểm mình sẽ nhắn tin cụ thể sau.Sợ mọi người về quê hết không có ai đến nên phải thông báo sớm.Hy vọng là bọn mình ra trường rồi nhưng sẽ luôn được gặp nhau thông qua 4rum.chúc mọi người gặp nhiều may mắn,hạnh phúc.
vodanh
Mem's K2CN4
Mem's K2CN4
vodanh

Bài gửiTiêu đề: Re: lop k2cn4 khong doan ket!    lop k2cn4 khong doan ket! I_icon_minitimeThu Sep 23, 2010 9:58 am

honmaxinhdep đã viết:
Việc nhắn tin cho mọi người ai có khả năng trả lời thì tốt còn ai không có khả năng và thời gian thì thôi.Trách nhau mà làm gì.Như lúc Trang nhắn tin cho mình đấy mình cũng có trả lời đâu vì mình đâu trùng đề vói nó.Giờ thi cũng đã xong rồi có trách nhau cũng chẳng làm được gì.tốt nhất cứ vui vẻ mà sống.Tiện đây thông báo mọi người luôn nhá...........Tin vui đây.Ngày 15/11/2010 (tức ngày 09/10 âm lịch) mình lên xe hoa mời cả lớp đến chia vui với mình.Giờ và địa điểm mình sẽ nhắn tin cụ thể sau.Sợ mọi người về quê hết không có ai đến nên phải thông báo sớm.Hy vọng là bọn mình ra trường rồi nhưng sẽ luôn được gặp nhau thông qua 4rum.chúc mọi người gặp nhiều may mắn,hạnh phúc.
 lop k2cn4 khong doan ket! 717806 , đau đơn vô cùng , thế là sắp phải tiễn người mình yêu lên xe hoa rồi . "...Người ta đã bỏ tôi rồi bạn ơi..." . hi hị , ra trường rồi nhớ Hằng nhiều thật đấy . 15/11/2010 chắc chắn sẽ xảy ra 1 chuyện rất lớn . Mình thề , mình hứa mình đảm bảo đấy Hằng ạh. hà hà
AmitTkDuong
°º° Moderator °º°
°º° Moderator °º°
AmitTkDuong

Nam

Character sheet
 lop k2cn4 khong doan ket! Left_bar_bleue23/1000 lop k2cn4 khong doan ket! Empty_bar_bleue  (23/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: lop k2cn4 khong doan ket!    lop k2cn4 khong doan ket! I_icon_minitimeThu Sep 23, 2010 3:44 pm

hehe thế là lớp k2cn4 sắp có thêm 1 cô dâu. Chúc Hằng trăm năm hạnh phúc

Mà này Minh râu có phải hồi trước câu thầm thương chộm nhớ bạn Thủ Quỹ từ lâu rồi phải hok? Khai mau. Chả thế mà nào thì Nick Name Vô Danh(Sư tiểu ở trên chùa) lại còn bonus + chữ ký đọc xong mà đau hết cả lòng. hix em nào mà may mắn yêu được chú thì phải bik. hehe  lop k2cn4 khong doan ket! 3787
vodanh
Mem's K2CN4
Mem's K2CN4
vodanh

Bài gửiTiêu đề: Re: lop k2cn4 khong doan ket!    lop k2cn4 khong doan ket! I_icon_minitimeThu Sep 23, 2010 4:19 pm

lop k2cn4 khong doan ket! 990403 trời , chỉ có Dương Cupidu mới hiểu được tâm sự của tớ thôi . Tất cả đều bị cậu nói ra hết rồi .Thật buồn là em Hằng không hiểu được ý nghĩa của tớ  lop k2cn4 khong doan ket! 636371 . giờ thì đã quá muộn mất roài . "Thành Đô , Thành Tây , Đại Nam ta tìm nàng . Tìm em giữa Đông Đô chiều mưa . Bách Khoa , Kinh Tế lửa khoi giăng đầy trời . Biết tìm em nơi chốn nào ". Hi Chúc Hằng hạnh phúc
- mà chú Cupidu thì bao giờ tính chuyện trăm năm khắc nhập ấy nhỉ ? cũng tiến hành đi thôi .  lop k2cn4 khong doan ket! 107824
AmitTkDuong
°º° Moderator °º°
°º° Moderator °º°
AmitTkDuong

Nam

Character sheet

Bài gửiTiêu đề: Re: lop k2cn4 khong doan ket!    lop k2cn4 khong doan ket! I_icon_minitimeFri Sep 24, 2010 9:46 am

Minh Râu, T mát rượi ai cho Mi gọi ta như thế... hở  lop k2cn4 khong doan ket! 513817 thích chít hok? huhu  lop k2cn4 khong doan ket! 385132
honmaxinhdep
Member
Member
honmaxinhdep

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: lop k2cn4 khong doan ket!    lop k2cn4 khong doan ket! I_icon_minitimeFri Sep 24, 2010 5:29 pm

Eo ơi sắp lấy chồng rồi mới nghe Minh nói được một câu tử tế.Sao chưa đến ngày cưới đã rủa bạn không gặp may mắn thế hả.Em nào không có phúc mới lấy phải Minh thì có.Có khi bố mẹ Minh khuyến mại thêm cũng chả đứa nào thèm ngó ngàng đâu.hihi.Còn Dương và Liên nữa cho bạn bè ăn cỗ đi thôi,để lâu quá mất đấy....
vodanh
Mem's K2CN4
Mem's K2CN4
vodanh

Bài gửiTiêu đề: Re: lop k2cn4 khong doan ket!    lop k2cn4 khong doan ket! I_icon_minitimeSat Sep 25, 2010 12:09 am

Trời , mình như thế với Hằng mà Hằng lại nói những lời thế với mình sao , ko muốn sống nữa . Hằng nói thế thì ai dám yêu mình nữa . được rồi hãy đợi đấy . Nupakechi
phuongchien4

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: lop k2cn4 khong doan ket!    lop k2cn4 khong doan ket! I_icon_minitimeFri Oct 08, 2010 8:32 pm

cai lop nay thi nhau lay chong voi lay vo het ha? chang thay ai thong bao j ca buon qua quen mat ca ban be rui` ah`.ai cuoi la phai thong bao cho toi day.sdt 0943893935
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: lop k2cn4 khong doan ket!    lop k2cn4 khong doan ket! I_icon_minitime

lop k2cn4 khong doan ket!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Vì 1 K2CN4
» CUP - PS - K2CN4-Lần thứ 2 anh em mau ủng hộ
» Thất vọng về Fc k2cn4
» Thông Tin K2CN4 FC
» Các Bạn của tôi ơi...!!!! Chúng mình cùng nhau xây dựng tập thể lớp K2CN4 thật đoàn kết và vui vẻ nhé