(`·.¸ Welcome to K2CN4'S 4RUM ¸.·´)
Welcome to K2CN4'S 4RUM - University Information Technology
Mời Bạn Đăng Ký để cùng giao lưu học hỏi về lĩnh vực CNTT với các thành viên khác của lớp K2CN4.
Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee 212934Doumo Arigatou Gozaimasu Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee 212934
Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee Dangky
Welcome to K2CN4'S 4RUM - University Information Technology
Mời Bạn Đăng Ký để cùng giao lưu học hỏi về lĩnh vực CNTT với các thành viên khác của lớp K2CN4.
Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee 212934Doumo Arigatou Gozaimasu Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee 212934
Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee Dangky
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑๑۩۞۩๑๑ Diễn đàn lớp K2CN4, Trường Đại Học Công Nghệ Thông Tin - Đại Học Quốc Gia TP. Hồ Chí Minh ๑๑۩۞۩๑๑

Trang ChínhTrang ChủGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee

Go down 
Mr.Lục
thanhtrung_k2cn4
6 posters
Tác giảThông điệp
thanhtrung_k2cn4
Mem's K2CN4
Mem's K2CN4
thanhtrung_k2cn4

Nam
Sở Thích : cái gi` cũng thích trừ một số thứ

Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee Empty
Bài gửiTiêu đề: Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee   Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee I_icon_minitimeWed May 13, 2009 1:11 am

Sao lại có ai ác độc thế tui có làm gì đâu mà lại cho số bài thanks của tui xuống -4 thế kia.Biết được thằng nào thì mày chít với anh :35: .-4 thế kia thì bao giờ mới về 0 đựoc đây?Lập vài cái nick để lấy lại phong độ thui .thằng nào ngon thì ra đầu thú đê dể được sự khoan hồng của anh ko anh mà tìm ra thì mi chít :31: :31: nhớ đấy nha mai anh mà ko về lai 0 đươc thì liệu hồn có tấm lòng thì cho nhiều thanks vào nha bao nhiu cũng nhận hết :32: :32: :32: :32:
Mr.Lục
°º° Moderator °º°
°º° Moderator °º°
Mr.Lục

Nam
Sở Thích : lướt wed ,game

Character sheet
Số bài viết hay::
Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee Left_bar_bleue28/1000Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee Empty_bar_bleue  (28/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee   Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee I_icon_minitimeFri May 15, 2009 10:05 am

Hố hố hố anh ui em phải nói 1 câu nghe hơi phũ phàng tí : "Trời không thương những kẻ bất lương" Em thanks cho anh về more ná
Mr.Lục
°º° Moderator °º°
°º° Moderator °º°
Mr.Lục

Nam
Sở Thích : lướt wed ,game

Character sheet
Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee Left_bar_bleue28/1000Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee Empty_bar_bleue  (28/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee   Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee I_icon_minitimeFri May 15, 2009 10:06 am

À quên nếu mà anh ko thanks cho em thì liệu thần hồn đấy.
AmitTkDuong
°º° Moderator °º°
°º° Moderator °º°
AmitTkDuong

Nam
Sở Thích : Movies, Music, Games & IT and more...

Character sheet
Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee Left_bar_bleue23/1000Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee Empty_bar_bleue  (23/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee   Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee I_icon_minitimeFri May 15, 2009 11:32 am

thanhtrung_k2cn4 đã viết:
Sao lại có ai ác độc thế tui có làm gì đâu mà lại cho số bài thanks của tui xuống -4 thế kia.Biết được thằng nào thì mày chít với anh :35: .-4 thế kia thì bao giờ mới về 0 đựoc đây?Lập vài cái nick để lấy lại phong độ thui .thằng nào ngon thì ra đầu thú đê dể được sự khoan hồng của anh ko anh mà tìm ra thì mi chít :31: :31: nhớ đấy nha mai anh mà ko về lai 0 đươc thì liệu hồn có tấm lòng thì cho nhiều thanks vào nha bao nhiu cũng nhận hết :32: :32: :32: :32:

Trung sida à haha :g26: giờ mới biết biệt danh này đó. Mà cứ lập nick đê, nick nào không post bài không đăng nhập có nghĩa là ko sử dụng sẽ bị banned. Hehe :g23:
http://www.12a2.top-me.com
Cu0ngMjt
ღ†ღ[Admin].[K2cn4]ღ†ღ
ღ†ღ[Admin].[K2cn4]ღ†ღ
Cu0ngMjt

Nam
Sở Thích : Game Online võ lâm 1 ,ps2, ...

Character sheet
Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee Left_bar_bleue14/1000Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee Empty_bar_bleue  (14/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee   Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee I_icon_minitimeFri May 15, 2009 11:38 am

giờ thì yên tâm rùi .đã sửa ko cho - điểm .còn cái điểm point vẫn ko xoá đi được .mấy ng khác thì tính chuẩn nhưng có vài người bị cao như của LTP chỉ là 86 thui :g08:
http://vn.myblog.yahoo.com/cuong-mjt
mjt_xinh
Super Mod
 Super Mod
mjt_xinh

Nữ
Sở Thích : ~.~ngủ nướng...hát hò ăn chơi nhảy múa~.~

Character sheet
Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee Left_bar_bleue17/1000Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee Empty_bar_bleue  (17/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee   Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee I_icon_minitimeFri May 15, 2009 8:43 pm

ông T yên tâm rùi nhá.từ giờ ko bị - nữa rùi.mà đúng rùi đấy,bít đc đứa nào đánh - thì uýnh chít nó đi T ui :l35: .tui ủng hộ.kaka :r31:
http://nhungxinh.co.cc/
thanhtrung_k2cn4
Mem's K2CN4
Mem's K2CN4
thanhtrung_k2cn4

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee   Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee I_icon_minitimeFri May 15, 2009 8:54 pm

LTP anh thanks cho chú rồi đấy liệu mà cho anh về mo đê.Bây giờ anh em mình thay nhau thanks nha cho bọn nó khiếp luôn :48: :48: :48: Mà bà Nhung ơi tui bít đứa nào mà đánh bây giờ hay thủ phạm lại chính là bà nhỉ :33: nghi lắm nha :32: :32: :32:
Zero

Nam

Character sheet
Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee Left_bar_bleue0/1000Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee Empty_bar_bleue  (0/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee   Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee I_icon_minitimeFri May 15, 2009 9:09 pm

Vãi cả chưởng thế thì ai dám chơi với anh em bọn mày nữa Admin 2thằng kia hian lận kìa xử bọn nó đi chứ :01: :01: :01:
thanhtrung_k2cn4
Mem's K2CN4
Mem's K2CN4
thanhtrung_k2cn4

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee   Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee I_icon_minitimeFri May 15, 2009 9:13 pm

Zero sao mày bảo thanks cho tao mà có thấy đâu thằng này quả là :"thần Điêu đại hiệp" :32: :32: :32: :32: :32:
mjt_xinh
Super Mod
 Super Mod
mjt_xinh

Nữ
Sở Thích : ~.~ngủ nướng...hát hò ăn chơi nhảy múa~.~

Character sheet
Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee Left_bar_bleue17/1000Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee Empty_bar_bleue  (17/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee   Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee I_icon_minitimeFri May 15, 2009 9:18 pm

vớ vỉn.ông toàn nghĩ xấu cho người tốt.tui chả bao giờ làm cái trò đó.thanks cho bạn bè còn chả hết nữa...huống chi đánh - làm gì.cũng lớp với nhau cả.làm cái trò đó làm gì.mà tui cũng ko hỉu đứa đánh - sao lại đánh - lun.pó tay nhở? :r19:
http://nhungxinh.co.cc/
thanhtrung_k2cn4
Mem's K2CN4
Mem's K2CN4
thanhtrung_k2cn4

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee   Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee I_icon_minitimeFri May 15, 2009 9:26 pm

hêhhe nghĩ xấu cho người có tội hả :01: bít được ai thì chít với tui làm thăng LTP nó thanks mỏi cả tay mấy hôm nay cũng ko hết - chơi mình quả đau quá vừa đêm thấy thành 0 rồi sáng vào đã thấy -5 pó chiếu luôn :32:
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee   Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee I_icon_minitime

Trời ơi ! là trời help meeeeeeeeeeeeee
Trang 1 trong tổng số 1 trang