(`·.¸ Welcome to K2CN4'S 4RUM ¸.·´)
Welcome to K2CN4'S 4RUM - University Information Technology
Mời Bạn Đăng Ký để cùng giao lưu học hỏi về lĩnh vực CNTT với các thành viên khác của lớp K2CN4.
Điểm dừng của fc 212934Doumo Arigatou Gozaimasu Điểm dừng của fc 212934
Điểm dừng của fc Dangky
Welcome to K2CN4'S 4RUM - University Information Technology
Mời Bạn Đăng Ký để cùng giao lưu học hỏi về lĩnh vực CNTT với các thành viên khác của lớp K2CN4.
Điểm dừng của fc 212934Doumo Arigatou Gozaimasu Điểm dừng của fc 212934
Điểm dừng của fc Dangky
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑๑۩۞۩๑๑ Diễn đàn lớp K2CN4, Trường Đại Học Công Nghệ Thông Tin - Đại Học Quốc Gia TP. Hồ Chí Minh ๑๑۩۞۩๑๑

Trang ChínhTrang ChủGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Điểm dừng của fc

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
d_war
Mem's K2CN4
Mem's K2CN4
d_war

Nam
Sở Thích : Ca nhạc & thể thao

Điểm dừng của fc Empty
Bài gửiTiêu đề: Điểm dừng của fc   Điểm dừng của fc I_icon_minitimeSun Mar 22, 2009 7:53 pm

Hôm nay lại là 1 ngày đang ghi nhớ của mọi thành viên của fc.
Chúng ta đã chuẩn bị tinh thần rất tốt trước khi ra sân, nhưng hôm nay chúng ta đã đánh giá đối thủ quả chúng ta quá thấp. Nhưng có lẽ cái dớp của fc là chỉ dành đc giải 2 và 3. Con đường đi đến trận cuối cùng chỉ cách chúng ta có 1 trận mà chúng ta ko thể vươn tới đc. Tôi là 1 thành viên của fc nên tôi cảm thấy buồn buồn vì tôi chưa đc nâng chiếc cup vô địch lần nào :65:
Có lẽ đây là điểm dừng của fc là vòng bán kết.
Hôm nay có lẽ là một ngày khéo tôi và fc khó có thể nào quên !!!
mjt_xinh
Super Mod
 Super Mod
mjt_xinh

Nữ
Sở Thích : ~.~ngủ nướng...hát hò ăn chơi nhảy múa~.~

Character sheet
Số bài viết hay::
Điểm dừng của fc Left_bar_bleue17/1000Điểm dừng của fc Empty_bar_bleue  (17/1000)

Điểm dừng của fc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm dừng của fc   Điểm dừng của fc I_icon_minitimeSun Mar 22, 2009 10:03 pm

:201: Vậy là cuộc vui của chúng ta chỉ đi đến đây thôi.hôm nay 22/3 FC k2cn4 đã chính thức chia tay với mùa giải 2009.và dành đc huy chương đồng vs phần thưởng trị giá 500k VNĐ.
ôi!buồn wa :205: .là cổ động viên đi xem tất cả các trận đấu trong mùa giải này,tui thấy thật tiếc nuối cho những gì CN4 đã làm đc.nhưng có lẽ cái duyên với chiếc cúp chỉ dừng lại ở đây thôi.chúng ta nhiệt tình có,tố chất có,kinh nghiệm có,các cầu thủ có(đâu phải thiếu người),nhưng có 1 cái chúng ta thiếu đó là sự may mắn và phán quyết chính xác từ phía trọng tài.thật đáng buồn khi ta lại bị trọng tài đối xử như vậy phải ko ạ?cái mà các đội bóng nào cũng cần mà ta lại ko có :188: .Biết than ai trách ai bây giờ khi mọi may mắn đều ko đứng về phía chúng ta .người ta nói bóng đá có đến 50% may mắn cơ mà.mình thua đâu phải mình đá kém chỉ là may mắn ko mỉm cười với chúng ta mà thôi.ôi!đành chấp nhận(vẫn thấy bất công wa'.huhu) :04:
Tiếc thật!nhưng cái gì đến cũng đã đến rồi,mình ko thể thay đổi đc phải ko?vì thế ko nên buồn,ko nên tiếc nuối nữa.Hãy vui vẻ và chuẩn bị cho bữa liên hoan 26/3 dành cho đội bóng nào.Anh em đội bóng đừng bùn wa' mà bỏ đá bóng nha :48: .Đối với các cổ động viên CN4 thì k2cn4 vẫn là no.1 mà.còn đối với riêng tớ thì tớ lúc nào cũng ủng hộ cho đội bóng hết mình(trận nào cũng đi xách nước cho các cầu thủ nhá.cái nè thì phải cảm ơn riêng tớ à nha.keke)
FC K2CN4 luôn là vô địch đối với mjt_xinh
http://nhungxinh.co.cc/
macon_nb
macon_nb

Nữ

Điểm dừng của fc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm dừng của fc   Điểm dừng của fc I_icon_minitimeMon Mar 23, 2009 9:29 am

:44: :44: :44: :44: ác...á...c... :258: :258: :258: :258:

:205: :205: :205: :205:

:188: :188: :188: :188:
:04: Không..ô.ô.n...ng...
:45: :45: :45: huuuuuuuuuu........
:201: :201:
:59: :59: :59:
:71: :71: :71: :71: :71:

híc...nói sao giờ .đau lòng quá.
Các bạn biết ko?h vào lớp mình cũng gần một năm trời nhưng mình chẳng quen biết một ai cả,cũng chưa một lần nói chuyện và làm quen với các thành viên trong lớp.Mãi cho đến bây giờ, khi hòa chung niềm đam mê bóng đá,cùng hò hét :05: ,cùng buồn vui và cùng choảng nhau :258: (có ko nhỉ?) :107: mình mới thấy mình thật sự là thành viên của k2cn4.
Bóng đá..bóng đá..đam mê vẫn còn đó.Thất bại mới có trưởng thành.tuy kết quả cuối cùng ko như mong muốn nhưng tất cả chúng ta đã cố gắng hết sức.các cầu thủ k2cn4,tất cả vẫn đang chờ các bạn ở phía trc.dù sau này có hay ko đc đá với nhau nữa nhưng các bạn đã trưởng thành lên rất nhiều.các bạn cố lên nhé. :176: :176:
Leo20
Leo20

Nữ

Character sheet
Số bài viết hay::
Điểm dừng của fc Left_bar_bleue4/1000Điểm dừng của fc Empty_bar_bleue  (4/1000)

Điểm dừng của fc Empty
Bài gửiTiêu đề: "."---> ^-^   Điểm dừng của fc I_icon_minitimeTue Mar 24, 2009 9:05 am

d_war đã viết:
Hôm nay lại là 1 ngày đang ghi nhớ của mọi thành viên của fc.
Chúng ta đã chuẩn bị tinh thần rất tốt trước khi ra sân, nhưng hôm nay chúng ta đã đánh giá đối thủ quả chúng ta quá thấp. Nhưng có lẽ cái dớp của fc là chỉ dành đc giải 2 và 3. Con đường đi đến trận cuối cùng chỉ cách chúng ta có 1 trận mà chúng ta ko thể vươn tới đc. Tôi là 1 thành viên của fc nên tôi cảm thấy buồn buồn vì tôi chưa đc nâng chiếc cup vô địch lần nào :65:
Có lẽ đây là điểm dừng của fc là vòng bán kết.
Hôm nay có lẽ là một ngày khéo tôi và fc khó có thể nào quên !!!
--------------> FC K2CN4 thắng không kiêu bại không nản! :56: Nghỉ xả hơi đi rùi cùng nhau đi tiêp chặng đường.
Sponsored content

Điểm dừng của fc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm dừng của fc   Điểm dừng của fc I_icon_minitime

Điểm dừng của fc
Trang 1 trong tổng số 1 trang