(`·.¸ Welcome to K2CN4'S 4RUM ¸.·´)
Welcome to K2CN4'S 4RUM - University Information Technology
Mời Bạn Đăng Ký để cùng giao lưu học hỏi về lĩnh vực CNTT với các thành viên khác của lớp K2CN4.
Xóm rề mừ bùn thía nè :( 212934Doumo Arigatou Gozaimasu Xóm rề mừ bùn thía nè :( 212934
Xóm rề mừ bùn thía nè :( Dangky
Welcome to K2CN4'S 4RUM - University Information Technology
Mời Bạn Đăng Ký để cùng giao lưu học hỏi về lĩnh vực CNTT với các thành viên khác của lớp K2CN4.
Xóm rề mừ bùn thía nè :( 212934Doumo Arigatou Gozaimasu Xóm rề mừ bùn thía nè :( 212934
Xóm rề mừ bùn thía nè :( Dangky
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑๑۩۞۩๑๑ Diễn đàn lớp K2CN4, Trường Đại Học Công Nghệ Thông Tin - Đại Học Quốc Gia TP. Hồ Chí Minh ๑๑۩۞۩๑๑

Trang ChínhTrang ChủGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Xóm rề mừ bùn thía nè :(

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
mjt_xinh
Super Mod
 Super Mod
mjt_xinh

Nữ
Sở Thích : ~.~ngủ nướng...hát hò ăn chơi nhảy múa~.~

Character sheet
Số bài viết hay::
Xóm rề mừ bùn thía nè :( Left_bar_bleue17/1000Xóm rề mừ bùn thía nè :( Empty_bar_bleue  (17/1000)

Xóm rề mừ bùn thía nè :( Empty
Bài gửiTiêu đề: Xóm rề mừ bùn thía nè :(   Xóm rề mừ bùn thía nè :( I_icon_minitimeSat Mar 21, 2009 1:14 pm

Lâu lém rùi chả thấy girl nào ghé qua cái xóm nè nhỉ?bùn thế :202: .mọi người đâu cả rùi.tớ thấy có nhìu girl lớp mình đăng kí lém mừ,sao mà chả thấy ai lên tiếng zậy ta? :265:
Tớ thấy girl lớp mình là chưa sôi nổi à nha (góp ý chút mà).độc lập nữa...ít tham gia và thiếu nhiệt tình.về mặt này thì thua xa các boy nhà ta rùi(các boy đừng vội tự kiêu nha).tớ thấy hầu như tất cả các chương trình lớp mình đều do các boy đứng lên gây dựng,tổ chức.Chẳng nói đâu xa,như giải bóng đá nam trường mình nè nè,hô hào như zậy mừ có thấy đc các girl hưởng ứng mấy đâu nhỉ?nào có ai đi cổ vũ đâu (à,cũng trừ 1 số nhân vật điểm hình ra,như là tớ chẳng hạn :260: ).Thấy các lớp khác mọi người hô to lém,toàn là girl đi cổ vũ thui ah.thấy lớp mình cũng hơi lép vế thiệt.
Học với nhau 3 năm rùi mà,mọi người cũng hiểu nhau ít nhìu rùi.vì tập thể lớp hãy nhiệt tình hơn chút nữa các girl nhé.mỗi người cố gắng 1 chút thì sẽ thành 1 tập thể vững mạnh mà,đúng ko? :28:
http://nhungxinh.co.cc/
d_war
Mem's K2CN4
Mem's K2CN4
d_war

Nam
Sở Thích : Ca nhạc & thể thao

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm rề mừ bùn thía nè :(   Xóm rề mừ bùn thía nè :( I_icon_minitimeSat Mar 21, 2009 4:19 pm

Không có girl thì có boy nè. :121:
mjt_xinh
Super Mod
 Super Mod
mjt_xinh

Nữ
Sở Thích : ~.~ngủ nướng...hát hò ăn chơi nhảy múa~.~

Character sheet
Xóm rề mừ bùn thía nè :( Left_bar_bleue17/1000Xóm rề mừ bùn thía nè :( Empty_bar_bleue  (17/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm rề mừ bùn thía nè :(   Xóm rề mừ bùn thía nè :( I_icon_minitimeSun Mar 22, 2009 10:11 pm

Ui!hum nay các girl nhà ta đi cổ vũ bóng đá đông ghê.có tớ nè(thành viên ko thể thiếu mà),Hoa péo nè,Hà còi nè,Liên nè,Thuý nè,bạn Đinh Hằng nè,bạn Hằng lớp phó đời sống nè,bạn Na nữa nè.ui!đông,đông,toàn girl pro nhé hét hò ác ra trò.Zậy mà...FC K2CN4 lại thua mới bùn chứ :201:
Hum nay mà thắng thì ko bít vui ntn nhỉ?ứng cử viên cho chức vô địch mà.như vậy với mấy girl pro này thì vỡ sân ý chứ.nhưng may mắn đã ko thuộc về chúng ta.hix hix.ko có cơ hội để hò hét trong trận chung kết cũng bùn thiệt à nha.nhưng ko sao nhỉ?tinh thần như vậy là zui rùi
K2CN4 NO.1
http://nhungxinh.co.cc/
thanhtrung_k2cn4
Mem's K2CN4
Mem's K2CN4
thanhtrung_k2cn4

Nam
Sở Thích : cái gi` cũng thích trừ một số thứ

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm rề mừ bùn thía nè :(   Xóm rề mừ bùn thía nè :( I_icon_minitimeFri Mar 27, 2009 6:27 pm

Tại có mấy bà đi cổ vũ lên mới thua đấy mà.Mấy thằng nó đá trong sân mà mắt thì cứ để ý ra ngoài xem có thằng nào léng phéng tán tỉnh gỉl lớp minh ko?mấy trận trước ko ai đi cổ vũ thắng đậm thế cơ mà :262: :262: :262: :262: :262:
macon_nb
macon_nb

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm rề mừ bùn thía nè :(   Xóm rề mừ bùn thía nè :( I_icon_minitimeSat Mar 28, 2009 9:09 am

:12: bạn thành trung vừa pải thui nha.
Muốn chết có pải ko? :44: tớ thấy bình thường trên lớp bạn hét to lắm mà cũng có thấy đi cổ vũ đâu, lại còn trách tụi tớ hả. :04:
Giết...iêt..ết.... :44: :44: :44: :44: :44: ....
thanhtrung_k2cn4
Mem's K2CN4
Mem's K2CN4
thanhtrung_k2cn4

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm rề mừ bùn thía nè :(   Xóm rề mừ bùn thía nè :( I_icon_minitimeSat Mar 28, 2009 10:30 am

Nè bà Hằng ơi!bà thích thay tên đổi họ của tôi đấy àh? tôi tên đầy đủ là Nguyễn Thanh Trung chứ ko phai Thành Trung đâu tên bố mẹ đặt cho ko muốn động hàng với thằng nào đâu.Còn vụ ko đi cổ vũ được là do tôi có việc bận phải về quê còn tôi cũng là thành viên trong đội bóng đó xem lại danh sách đăng ký cầu thủ tham gia đi nhé :12: :12: :12: :12: :12:
Cu0ngMjt
ღ†ღ[Admin].[K2cn4]ღ†ღ
ღ†ღ[Admin].[K2cn4]ღ†ღ
Cu0ngMjt

Nam
Sở Thích : Game Online võ lâm 1 ,ps2, ...

Character sheet
Xóm rề mừ bùn thía nè :( Left_bar_bleue14/1000Xóm rề mừ bùn thía nè :( Empty_bar_bleue  (14/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm rề mừ bùn thía nè :(   Xóm rề mừ bùn thía nè :( I_icon_minitimeSat Mar 28, 2009 1:32 pm

ko thể nói như thế được .thắng thua ko đc đổ lỗi như vậy . mà giờ cũng qua nói cũng chẳng làm j giải 3 là vui rồi !! :26:
http://vn.myblog.yahoo.com/cuong-mjt
thanhtrung_k2cn4
Mem's K2CN4
Mem's K2CN4
thanhtrung_k2cn4

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm rề mừ bùn thía nè :(   Xóm rề mừ bùn thía nè :( I_icon_minitimeSat Mar 28, 2009 7:00 pm

Thì có đỏ lỗi ai đâu mấy đứa lên đây nói vui với nhau thui mà :13: :13: :13:
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm rề mừ bùn thía nè :(   Xóm rề mừ bùn thía nè :( I_icon_minitime

Xóm rề mừ bùn thía nè :(
Trang 1 trong tổng số 1 trang