(`·.¸ Welcome to K2CN4'S 4RUM ¸.·´)
Welcome to K2CN4'S 4RUM - University Information Technology
Mời Bạn Đăng Ký để cùng giao lưu học hỏi về lĩnh vực CNTT với các thành viên khác của lớp K2CN4.
Nhào Zô đi các anh em!!!! 212934Doumo Arigatou Gozaimasu Nhào Zô đi các anh em!!!! 212934
Nhào Zô đi các anh em!!!! Dangky
Welcome to K2CN4'S 4RUM - University Information Technology
Mời Bạn Đăng Ký để cùng giao lưu học hỏi về lĩnh vực CNTT với các thành viên khác của lớp K2CN4.
Nhào Zô đi các anh em!!!! 212934Doumo Arigatou Gozaimasu Nhào Zô đi các anh em!!!! 212934
Nhào Zô đi các anh em!!!! Dangky
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑๑۩۞۩๑๑ Diễn đàn lớp K2CN4, Trường Đại Học Công Nghệ Thông Tin - Đại Học Quốc Gia TP. Hồ Chí Minh ๑๑۩۞۩๑๑

Trang ChínhTrang ChủGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Nhào Zô đi các anh em!!!!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
d_war
Mem's K2CN4
Mem's K2CN4
d_war

Nam
Sở Thích : Ca nhạc & thể thao

Nhào Zô đi các anh em!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhào Zô đi các anh em!!!!   Nhào Zô đi các anh em!!!! I_icon_minitimeWed Mar 18, 2009 8:40 am

Bây giờ đang có FiFa online là một game rất mới và đầy hứng thú, nhất là đang được xếp vào danh sách để đi thi đấu.
Nên tui thấy anh em trong Xóm con trai nên đổi món tí :28: để còn đại chiến với nhau tí.
Tứ Hùng of Bát Hùng cho vip :26:
có 2 bang được gọi là ghê gớm nhất trong xóm con trai là "Pp" vs "Kiều mai" rất hay tổ chức những trận quyết đấu rất to lớn và hoành tráng kết quả thì vẫn chưa phân thắng bại. Nên FiFa là nơi để 2 bang trổ tài thi đấu. hi vọng anh em trong xóm xẽ ủng hộ :36:
mjt_xinh
Super Mod
 Super Mod
mjt_xinh

Nữ
Sở Thích : ~.~ngủ nướng...hát hò ăn chơi nhảy múa~.~

Character sheet
Số bài viết hay::
Nhào Zô đi các anh em!!!! Left_bar_bleue17/1000Nhào Zô đi các anh em!!!! Empty_bar_bleue  (17/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhào Zô đi các anh em!!!!   Nhào Zô đi các anh em!!!! I_icon_minitimeSat Mar 21, 2009 1:20 am

Bang với chả hội."pp" vs cả "KM".mông lung hết.ko bảo ban nhau mà học hành kiếm xiền đê,chơi bời rề nữa :260:
http://nhungxinh.co.cc/
macon_nb
macon_nb

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhào Zô đi các anh em!!!!   Nhào Zô đi các anh em!!!! I_icon_minitimeSat Mar 21, 2009 9:07 am

nhung giờ chồng con vào rùi là suốt ngày làm ăn kiếm tiền,heeeee.... :14: :14: :14: :58: :58: :58: :58:

chạy :100: :100: :100:
Cu0ngMjt
ღ†ღ[Admin].[K2cn4]ღ†ღ
ღ†ღ[Admin].[K2cn4]ღ†ღ
Cu0ngMjt

Nam
Sở Thích : Game Online võ lâm 1 ,ps2, ...

Character sheet
Số bài viết hay::
Nhào Zô đi các anh em!!!! Left_bar_bleue14/1000Nhào Zô đi các anh em!!!! Empty_bar_bleue  (14/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhào Zô đi các anh em!!!!   Nhào Zô đi các anh em!!!! I_icon_minitimeSat Mar 21, 2009 11:24 am

ec ec ! đã ai có chồng có con ở lớp mình chưa nhỉ :74: .viết nhầm rùi Hằng ơi !! :179:
http://vn.myblog.yahoo.com/cuong-mjt
d_war
Mem's K2CN4
Mem's K2CN4
d_war

Nam
Sở Thích : Ca nhạc & thể thao

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhào Zô đi các anh em!!!!   Nhào Zô đi các anh em!!!! I_icon_minitimeSat Mar 21, 2009 12:01 pm

Chán mấy bà này. ko chịu đọc mà cũng spam :12: :12:
thanhtrung_k2cn4
Mem's K2CN4
Mem's K2CN4
thanhtrung_k2cn4

Nam
Sở Thích : cái gi` cũng thích trừ một số thứ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhào Zô đi các anh em!!!!   Nhào Zô đi các anh em!!!! I_icon_minitimeFri Mar 27, 2009 6:20 pm

Có biết cách chơi thì mới biết cách kiếm tiền được Nhung ơi :26: :26: :26: .Còn về vụ FiFa online thì anh em Pp thông cảm nhé anh em KM ko chơi game này mấy.thích thì hôm nào rảnh rỗi thì 2 đội giao lưu mấy trân PS thôi :70: :70:
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhào Zô đi các anh em!!!!   Nhào Zô đi các anh em!!!! I_icon_minitime

Nhào Zô đi các anh em!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang