(`·.¸ Welcome to K2CN4'S 4RUM ¸.·´)
Welcome to K2CN4'S 4RUM - University Information Technology
Mời Bạn Đăng Ký để cùng giao lưu học hỏi về lĩnh vực CNTT với các thành viên khác của lớp K2CN4.
[Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé! 212934Doumo Arigatou Gozaimasu [Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé! 212934
[Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé! Dangky
Welcome to K2CN4'S 4RUM - University Information Technology
Mời Bạn Đăng Ký để cùng giao lưu học hỏi về lĩnh vực CNTT với các thành viên khác của lớp K2CN4.
[Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé! 212934Doumo Arigatou Gozaimasu [Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé! 212934
[Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé! Dangky
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑๑۩۞۩๑๑ Diễn đàn lớp K2CN4, Trường Đại Học Công Nghệ Thông Tin - Đại Học Quốc Gia TP. Hồ Chí Minh ๑๑۩۞۩๑๑

Trang ChínhTrang ChủGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

[Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé!

Go down 
thanhtrung_k2cn4
Cu0ngMjt
AmitTkDuong
7 posters
Tác giảThông điệp
AmitTkDuong
°º° Moderator °º°
°º° Moderator °º°
AmitTkDuong

Nam
Sở Thích : Movies, Music, Games & IT and more...

Character sheet
Số bài viết hay::
[Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé! Left_bar_bleue23/1000[Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé! Empty_bar_bleue  (23/1000)

[Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé! Empty
Bài gửiTiêu đề: [Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé!   [Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé! I_icon_minitimeFri Mar 13, 2009 12:37 am

Hi! :51: K2CN4

Bạn là thành viên của K2CN4? ........................Vậy ở 4rum nick bạn là gì? ........................Bạn là thành viên nào ở lớp? ...................
Hãy cho các thành viên trong 4rum biết vài điều về bạn? .................Vì khi bạn gặp ai đó và người đó muốn làm quen bạn chắc không ai không hỏi câu ...? :74: Đố các bạn biết đó là câu gì?...............hihehe :157: không cần tớ nói nhỉ ?

Vậy bạn là ai?.................. hãy để lại dấu ấn của bạn tại đây để cho các bạn khác biết và có thể tìm ra bạn = cách này hoặc cách khác..............

Có thể qua 1 bí danh, 1 nick name hay 1 câu nói số điện thoại ngày sinh hoặc avatar và bạn muốn các bạn khác thử đoán thì cứ.............. nhưng chắc không lâu đâu các cậu ấy sẽ đoán ra bạn là ai ngày thui!!

hIhI tớ thì không cần các bạn đoán nhỉ. Ở nhà mẹ và các gì hay gọi là Amit còn từ khi đi học và quen được một cô bạn rất dễ thương vì cô ấy đã nghĩ ra một bí danh mới cho tớ là Mít nhưng vì sao tớ là Amit mà giờ không hiểu chữ A tại sao lại đi đâu mà chỉ còn chữ Mít thì hehe...Nhưng giờ các bạn cứ gọi tớ là Tom nhé! 9 chu mIt Iu -- :185: Iu các bạn lém U nào cần tớ giúp gì cứ hỏi nhé nếu giúp được tớ sẽ cố gắng giúp. Chúc cả lớp luôn ZUI Happy so happy hihihehe :157:

Còn chờ gì nữa hãy cho các bạn ở 4rum biết về bạn nhé!

Pa Pai :102::
Chào đón các thành viên mới của 4rum. :176:
http://www.12a2.top-me.com
Cu0ngMjt
ღ†ღ[Admin].[K2cn4]ღ†ღ
ღ†ღ[Admin].[K2cn4]ღ†ღ
Cu0ngMjt

Nam
Sở Thích : Game Online võ lâm 1 ,ps2, ...

Character sheet
[Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé! Left_bar_bleue14/1000[Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé! Empty_bar_bleue  (14/1000)

[Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé!   [Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé! I_icon_minitimeFri Mar 13, 2009 5:02 pm

G iờ gọi mày là Dương "Xì Tin " luôn đi :14: :14: .
http://vn.myblog.yahoo.com/cuong-mjt
AmitTkDuong
°º° Moderator °º°
°º° Moderator °º°
AmitTkDuong

Nam

Character sheet
[Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé! Left_bar_bleue23/1000[Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé! Empty_bar_bleue  (23/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé!   [Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé! I_icon_minitimeFri Mar 13, 2009 7:58 pm

haha.... :157: không dám xì tai... Chỉ có xì hơi thui kaka :173: Này thì Xì :122: . Hihihehe Admin cho ý kiến chứ nhỉ? không thấy động viên anh em cái để tích cực post bài. :44:
thanhtrung_k2cn4
Mem's K2CN4
Mem's K2CN4
thanhtrung_k2cn4

Nam
Sở Thích : cái gi` cũng thích trừ một số thứ

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé!   [Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé! I_icon_minitimeSun Apr 12, 2009 1:23 am

Gọi mày là "sở thú" cho nó nhanh Mít với chẳng mút :32: :32: :32: :32:
Cu0ngMjt
ღ†ღ[Admin].[K2cn4]ღ†ღ
ღ†ღ[Admin].[K2cn4]ღ†ღ
Cu0ngMjt

Nam

Character sheet
[Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé! Left_bar_bleue14/1000[Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé! Empty_bar_bleue  (14/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé!   [Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé! I_icon_minitimeWed Jun 03, 2009 7:40 pm

mọi người ủng hộ topic này nào :r04:
Profile của mọi người .share ít thông tin nhé :g18:
AmitTkDuong
°º° Moderator °º°
°º° Moderator °º°
AmitTkDuong

Nam

Character sheet

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé!   [Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé! I_icon_minitimeWed Jun 03, 2009 9:24 pm

Mỗi thành viên ở lớp nhất thiết khi tham gia 4rum đều cần báo danh. Yêu cầu các thông tin như sau cần cung cấp đủ nha:

+ Tên: đầy đủ thì càng tốt nha :09:

+ Quê quán: cái này cần nha để khi nào có dự định tour du lịch mà về nhà pác nào thì alo zô chơi nhỉ :10:

+ Số điện thoại: cho số phone để tiện liên lạc, ai thay số mới nhớ phải gửi cho list cũ số không thì pem chít đó (không như kiểu mai danh ẩn tích ---> rùi mất tích luôn là không được) :g06:

+ Địa chỉ hiện tại ở Hà Nội : cài này không cần rõ chỉ cần ở quận nào là được (cho điạ chỉ nhà cẩn thận tối bị bỏ boom đó haha ) :35:

+ Và đôi chút về bản thân cho bạn bè trong lớp biết vì có lẽ học với nhau 3 năm rùi nhưng đâu phải lúc nào cũng biết rõ vì ít khi được nc với lại chơi với nhau được nhiêu đâu...
:48:

Em xin hết chỉ bấy nhiêu thui... cứ từ từ nc rùi làm quen sau nha. :21:
nghiphong.maiyeu
nghiphong.maiyeu

Nam
Sở Thích : Có thứ hạnh phúc gọi là Free ??

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé!   [Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé! I_icon_minitimeWed Jul 22, 2009 1:36 pm

o`o` cai y kien nay hay day
ko can than hoc xong chang biet ai voi ai :54:
Cu0ngMjt
ღ†ღ[Admin].[K2cn4]ღ†ღ
ღ†ღ[Admin].[K2cn4]ღ†ღ
Cu0ngMjt

Nam

Character sheet

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé!   [Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé! I_icon_minitimeWed Jul 22, 2009 2:03 pm

Phong viết vietkey đi cho dễ nhìn :c20:
Mr.Lục
°º° Moderator °º°
°º° Moderator °º°
Mr.Lục

Nam
Sở Thích : lướt wed ,game

Character sheet
[Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé! Left_bar_bleue28/1000[Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé! Empty_bar_bleue  (28/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé!   [Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé! I_icon_minitimeWed Jul 22, 2009 7:15 pm

Từ đầu topic tới giờ chả thấy ma nào giới thiệu cả. Toàn 1 lũ spam chuyên nghiệp vô đây. Ta cũng tranh thủ spam bài cho nó máu hô hô hô :19:

Ta: Mr.Lục
Tên: Phụng à quên bí danh là Lục Tiểu Phụng (tên sao nghe quen quen ấy nhỉ :21: )
: Thành viên tiêu diệt K2cn4, Ý lộn tiêu biểu của K2cn4 :48:
n diễn đàn thường xuyên 3 giờ/ ngày :50:
Văn vẻ hơi kém nhưng hay nói nhiều, đặc biệt là hát :r30:
Ngọc là tên cúng cơm hay tên thiệtcủatađóhĩ hĩtênquáđẹp tuy hơi...giống CG:r32:
Rất khoái đọc báo điện tử, chơi game, .... Lói chung Nà duyệt wed :50:
Vui vẻ hòa đồng dễ làm wen là tính cách :r26:
Được sinh ra trên mảnh đất với truyền thống trồng cây thuốclào sặcsặc :c12:
Làm một nhà quản trị,hay 1chủtiệm kinh doanh là niềmmơước cần phấn đấu :c07:
Quen biết nhiều bạn bè đặc biệt là các thành viên K2cn4 thân yêu Ze Ze Ze :r11: :r11: :r11: :r11: :r11:
doannguyen87
doannguyen87

Nam
Sở Thích : nghe nhac

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé!   [Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé! I_icon_minitimeWed Jul 22, 2009 8:30 pm

gớm thật đấy
mjt_xinh
Super Mod
 Super Mod
mjt_xinh

Nữ
Sở Thích : ~.~ngủ nướng...hát hò ăn chơi nhảy múa~.~

Character sheet
[Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé! Left_bar_bleue17/1000[Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé! Empty_bar_bleue  (17/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé!   [Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé! I_icon_minitimeTue Feb 02, 2010 12:23 am

Hay ! LTP giới thiệu rất hay.Văn thì khỏi chê lun.Đọc xong bùn cười wa'.kaka
http://nhungxinh.co.cc/
Cu0ngMjt
ღ†ღ[Admin].[K2cn4]ღ†ღ
ღ†ღ[Admin].[K2cn4]ღ†ღ
Cu0ngMjt

Nam

Character sheet

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé!   [Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé! I_icon_minitimeTue Jul 27, 2010 10:39 pm

Mr.Lục đã viết:
Từ đầu topic tới giờ chả thấy ma nào giới thiệu cả. Toàn 1 lũ spam chuyên nghiệp vô đây. Ta cũng tranh thủ spam bài cho nó máu hô hô hô :19:

Ta: Mr.Lục
Tên: Phụng à quên bí danh là Lục Tiểu Phụng (tên sao nghe quen quen ấy nhỉ :21: )
: Thành viên tiêu diệt K2cn4, Ý lộn tiêu biểu của K2cn4 :48:
n diễn đàn thường xuyên 3 giờ/ ngày :50:
Văn vẻ hơi kém nhưng hay nói nhiều, đặc biệt là hát :r30:
Ngọc là tên cúng cơm hay tên thiệtcủatađóhĩ hĩtênquáđẹp tuy hơi...giống CG:r32:
Rất khoái đọc báo điện tử, chơi game, .... Lói chung Nà duyệt wed :50:
Vui vẻ hòa đồng dễ làm wen là tính cách :r26:
Được sinh ra trên mảnh đất với truyền thống trồng cây thuốclào sặcsặc :c12:
Làm một nhà quản trị,hay 1chủtiệm kinh doanh là niềmmơước cần phấn đấu :c07:
Quen biết nhiều bạn bè đặc biệt là các thành viên K2cn4 thân yêu Ze Ze Ze :r11: :r11: :r11: :r11: :r11:

tưởng còn biệt danh Ngọc "Dâm" nữa chứ .ko giới thiệu nốt cho các bạn biết .
AmitTkDuong
°º° Moderator °º°
°º° Moderator °º°
AmitTkDuong

Nam

Character sheet

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé!   [Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé! I_icon_minitimeWed Jul 28, 2010 12:39 am

@LTP: thằng khỉ Dâm văn với chả vẻ. Nhưng mà công nhận văn chú M đc đó. hehe
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé!   [Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé! I_icon_minitime

[Thông Tin] về các MEMBER's K2CN4 Hi! Chúng mình cùng giới thiệu về nhau nhé!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Các Bạn của tôi ơi...!!!! Chúng mình cùng nhau xây dựng tập thể lớp K2CN4 thật đoàn kết và vui vẻ nhé
» Mèo & chuột iu nhau nè, thiệt nha có cả video hihi
» Cùng Nhau Học Tập
» Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !!
» Vào đê anh em lâu quá rồi ko nói chuyện với nhau