(`·.¸ Welcome to K2CN4'S 4RUM ¸.·´)
Welcome to K2CN4'S 4RUM - University Information Technology
Mời Bạn Đăng Ký để cùng giao lưu học hỏi về lĩnh vực CNTT với các thành viên khác của lớp K2CN4.
Doumo Arigatou Gozaimasu

(`·.¸ Welcome to K2CN4'S 4RUM ¸.·´)

๑๑۩۞۩๑๑ Diễn đàn lớp K2CN4, Trường Đại Học Công Nghệ Thông Tin - Đại Học Quốc Gia TP. Hồ Chí Minh ๑๑۩۞۩๑๑

Trang ChínhTrang ChủCalendarGalleryTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

26/3 vui...vui!

Go down 
Tác giảThông điệp
mjt_xinh
Super Mod
 Super Mod

Nữ
Sở Thích : ~.~ngủ nướng...hát hò ăn chơi nhảy múa~.~

Character sheet
Số bài viết hay::
17/1000  (17/1000)

Bài gửiTiêu đề: 26/3 vui...vui!   Thu Mar 26, 2009 11:46 pm

Phù!vừa đi liên hoan về đến nhà làm 1 số việc cá nhân rùi ngồi ngay vào chiếc mt thân iu để viết lên cảm xúc ngày hum nay nè :56: .ko viết sợ ngày mai cảm xúc nó nguội đi mất mà :70:
Hihi.phải nói thế nào nhỉ?phải dùng 1 từ chuẩn ko cần chỉnh là hum nay chúng ta tổ chức 1 buổi liên hoan thành công mỹ mãn,vui mọi người nhỉ?ai cũng cười nhìu thế cơ mà.có sự tham gia của Cô An,Cô Hồng và chị Quỳnh càng làm buổi liên hoan thêm náo nhiệt ha?tớ thấy Huấn hô to nhất mà :28: .Cảm ơn chủ nhà Nguyễn Thành Hưng nữa chứ,đã tạo điều kiện để buổi liên hoan thành công rực rỡ.keke ::280:
Buổi liên hoan hum nay tớ thấy lớp mình đoàn kết và thân thiết nhau hơn.vì đây là lần đầu tiên huy động đc quân số đông thế nài mà :26: .vui nhất là các girl của chúng ta tham gia rất nhiệt tình,thành công nè cũng là do 1 phần lớn công của tân lớp phó đời sống(cả lớp hoan hô bạn nào).Mọi người cố gắng phát huy như hum nay nha,để 1 k2cn4 vui vẻ,nhiệt tình và đoàn kết :260:
Nói thật năm nay là năm thứ 3 rùi.sau bao nhiu lần tổ chức rùi nhưng quả thật hum nay tớ thấy là thành công nhất.sau buổi liên hoan này ai cũng sẽ cảm thấy thân thiết nhau hơn,ko còn khoảng cách.Với mọi người thì ko bít mọi người thế nào nhỉ?còn riêng tớ,tớ iu quý mọi người lắm lắm.iu quý k2cn4 nhìu nhìu :213: .Đây mới chính là bầu trời chung của chúng ta chứ nhỉ?
Vậy là sau buổi liên hoan này ai cũng có những tâm trạng riêng nhưng tớ tin chắc rằng mọi người đã hiểu thêm về nhau,về các thành viên trong lớp sau mấy năm học tập,phải ko ạ?vậy tớ cũng hi vọng rằng chúng ta sẽ mãi yêu quý nhau trong suốt những khoảng thời gian học chung còn lại,và xây dựng 1 tập thể k2cn4 đoàn kết nhé.Cái này ko khó phải ko các bạn,cái này chúng ta làm đc mà(nói theo ngôn ngữ chuẩn là:TINH TINH đấy :D)
ui!giờ thì tớ bùn ngủ rùi :109: .hẹn gặp lại bàn dân thiên hạ k2cn4 vào ngày mai nhé.mai chúng ta sẽ có nhìu chuyện vui để kể cho nhau nghe mà,phải ko?Chúc mọi người ngủ ngon và mơ những giấc mơ đẹp nha :08:
Xem lý lịch thành viên http://nhungxinh.co.cc/
Cu0ngMjt
ღ†ღ[Admin].[K2cn4]ღ†ღ
ღ†ღ[Admin].[K2cn4]ღ†ღ

Nam
Sở Thích : Game Online võ lâm 1 ,ps2, ...

Character sheet
Số bài viết hay::
14/1000  (14/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: 26/3 vui...vui!   Fri Mar 27, 2009 4:39 pm

vui thật vui wa !!!:14: :14:
Lâu lắm rùi mới thấy các bạn nhiệt tình đến vậy.Ngồi uống mà vào thế :28: .
Tam Đệ và Nam Mèo nó uống sock quá cơ chơi toàn full mới ac chứ ! đã thế bạn Hảo cũng chỉ full nữa cơ .hix hix sau 1 ngày say và ngủ liverful phải đến 6 hay 7 lần giờ thì đã tạm thấy ổn hơn rùi đây ! Nhưng sau đợt này cũng lại hơi sợ sợ rượu rùi :58: .nhưng nghĩ lại vui .Mọi ng cứ nhiệt tình vậy càng làm cho lớp mình đoàn kết hơn :95: .
MÀ hum wa Tam Đệ tửu lượng tốt phết vẫn còn đưa Huynh về đc thế là tốt rùi !! hehe .dù sao AE mình uống nhiệt thì 1 ng say vẫn còn ng kia đưa về nhỉ ."PP" dù sao thì vẫn sẽ mãi là "PP" phải ko? hehe :261: :260:

Chữ Ký

:r11:♥️♥️♥️ ღღ Nhung là số 1 ,là tất cả , là duy nhất ღღ ♥️♥️♥️:r11:
Xem lý lịch thành viên http://vn.myblog.yahoo.com/cuong-mjt
Vo Danh

Nam
Sở Thích : Ăn và ngủ.

Bài gửiTiêu đề: Re: 26/3 vui...vui!   Fri Apr 03, 2009 1:28 am

TINH TINH..! :26: :26: :26:
Bạn mít xinh nói rất chuẩn ko còn gì để chỉnh.
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 26/3 vui...vui!   

26/3 vui...vui!
Trang 1 trong tổng số 1 trang