(`·.¸ Welcome to K2CN4'S 4RUM ¸.·´)
Welcome to K2CN4'S 4RUM - University Information Technology
Mời Bạn Đăng Ký để cùng giao lưu học hỏi về lĩnh vực CNTT với các thành viên khác của lớp K2CN4.
Thủ quỹ có ý kiến chút nhé! 212934Doumo Arigatou Gozaimasu Thủ quỹ có ý kiến chút nhé! 212934
Thủ quỹ có ý kiến chút nhé! Dangky
Welcome to K2CN4'S 4RUM - University Information Technology
Mời Bạn Đăng Ký để cùng giao lưu học hỏi về lĩnh vực CNTT với các thành viên khác của lớp K2CN4.
Thủ quỹ có ý kiến chút nhé! 212934Doumo Arigatou Gozaimasu Thủ quỹ có ý kiến chút nhé! 212934
Thủ quỹ có ý kiến chút nhé! Dangky
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑๑۩۞۩๑๑ Diễn đàn lớp K2CN4, Trường Đại Học Công Nghệ Thông Tin - Đại Học Quốc Gia TP. Hồ Chí Minh ๑๑۩۞۩๑๑

Trang ChínhTrang ChủGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Thủ quỹ có ý kiến chút nhé!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
honmaxinhdep
Member
Member
honmaxinhdep

Nữ
Sở Thích : Tiền

Thủ quỹ có ý kiến chút nhé! Empty
Bài gửiTiêu đề: Thủ quỹ có ý kiến chút nhé!   Thủ quỹ có ý kiến chút nhé! I_icon_minitimeMon Mar 23, 2009 9:27 pm

Con gái lớp mình không phải không muốn đi xem đá bóng. Chắc tại mọi người có gì đó ngại. Nhưng cũng có 1 số người không thích bóng đá mọi người thông cảm nha. Như tui chẳng hạn từ bé tới giờ có bao giờ xem đá bóng đâu nên có đi cũng chỉ làm vướng chân mọi người. Dù sao vẫn luôn ủng hộ đội bóng lớp mình. Chúc mừng các bạn đã đoạt giải. :26:
AmitTkDuong
°º° Moderator °º°
°º° Moderator °º°
AmitTkDuong

Nam
Sở Thích : Movies, Music, Games & IT and more...

Character sheet
Số bài viết hay::
Thủ quỹ có ý kiến chút nhé! Left_bar_bleue23/1000Thủ quỹ có ý kiến chút nhé! Empty_bar_bleue  (23/1000)

Thủ quỹ có ý kiến chút nhé! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thủ quỹ có ý kiến chút nhé!   Thủ quỹ có ý kiến chút nhé! I_icon_minitimeMon Mar 23, 2009 9:41 pm

honmaxinhdep đã viết:
Con gái lớp mình không phải không muốn đi xem đá bóng. Chắc tại mọi người có gì đó ngại. Nhưng cũng có 1 số người không thích bóng đá mọi người thông cảm nha. Như tui chẳng hạn từ bé tới giờ có bao giờ xem đá bóng đâu nên có đi cũng chỉ làm vướng chân mọi người. Dù sao vẫn luôn ủng hộ đội bóng lớp mình. Chúc mừng các bạn đã đoạt giải. :26:

ồ Hằng quên viết vietkey tớ sửa lại hộ nha! :28: ùm cũng có lẽ vì nhiều lý do khác nhau nên các bạn không thể đến sân để cổ vũ cho đội bóng. Nhưng không phải các bạn nữ không thích xem bóng đá đâu hihi :51: hôm CN vừa rùi rất nhiều bạn nữ ở lớp đã tới xem cùng với sự nhiệt tình của các cổ động viên ủng hộ đội bóng các bạn nam đã đá hết mình cho tới nhưng phút cuối cùng nhưng hôm nay thật không may mắn một số vị trí quan trọng gặp chấn thương + trọng tài + thiếu sự may mắn= đội bóng lớp mình đã phải chia tay với tấm vé vào trận chung kết. Hic buồn thật. :201:
http://www.12a2.top-me.com

Thủ quỹ có ý kiến chút nhé!
Trang 1 trong tổng số 1 trang