(`·.¸ Welcome to K2CN4'S 4RUM ¸.·´)
Welcome to K2CN4'S 4RUM - University Information Technology
Mời Bạn Đăng Ký để cùng giao lưu học hỏi về lĩnh vực CNTT với các thành viên khác của lớp K2CN4.
Vào đê anh em lâu quá rồi ko nói chuyện với nhau 212934Doumo Arigatou Gozaimasu Vào đê anh em lâu quá rồi ko nói chuyện với nhau 212934
Vào đê anh em lâu quá rồi ko nói chuyện với nhau Dangky
Welcome to K2CN4'S 4RUM - University Information Technology
Mời Bạn Đăng Ký để cùng giao lưu học hỏi về lĩnh vực CNTT với các thành viên khác của lớp K2CN4.
Vào đê anh em lâu quá rồi ko nói chuyện với nhau 212934Doumo Arigatou Gozaimasu Vào đê anh em lâu quá rồi ko nói chuyện với nhau 212934
Vào đê anh em lâu quá rồi ko nói chuyện với nhau Dangky
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑๑۩۞۩๑๑ Diễn đàn lớp K2CN4, Trường Đại Học Công Nghệ Thông Tin - Đại Học Quốc Gia TP. Hồ Chí Minh ๑๑۩۞۩๑๑

Trang ChínhTrang ChủGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Vào đê anh em lâu quá rồi ko nói chuyện với nhau

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
thanhtrung_k2cn4
Mem's K2CN4
Mem's K2CN4
thanhtrung_k2cn4

Nam
Sở Thích : cái gi` cũng thích trừ một số thứ

Vào đê anh em lâu quá rồi ko nói chuyện với nhau Empty
Bài gửiTiêu đề: Vào đê anh em lâu quá rồi ko nói chuyện với nhau   Vào đê anh em lâu quá rồi ko nói chuyện với nhau I_icon_minitimeThu Sep 04, 2008 10:34 am

Từ sau đợt nghỉ hè tới giờ chăng thấy ma nào thèm vào 4rum nữa nhỉ?Sao thế?sôi động lên chứ anh em :36: :36: :36: :36: :36: :36: :36: :36:
thanhtrung_k2cn4
Mem's K2CN4
Mem's K2CN4
thanhtrung_k2cn4

Nam
Sở Thích : cái gi` cũng thích trừ một số thứ

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào đê anh em lâu quá rồi ko nói chuyện với nhau   Vào đê anh em lâu quá rồi ko nói chuyện với nhau I_icon_minitimeThu Sep 04, 2008 10:51 am

:12: :12: :12: :12: :12: Post hết ảnh tập quân sự lên 4rum đê có cái hay phết đấy cả video clip của Ngọc "Cái bang" nữa.Để thỉnh thoảng còn có cái mà để cười nữa chứ
Cu0ngMjt
ღ†ღ[Admin].[K2cn4]ღ†ღ
ღ†ღ[Admin].[K2cn4]ღ†ღ
Cu0ngMjt

Nam
Sở Thích : Game Online võ lâm 1 ,ps2, ...

Character sheet
Số bài viết hay::
Vào đê anh em lâu quá rồi ko nói chuyện với nhau Left_bar_bleue14/1000Vào đê anh em lâu quá rồi ko nói chuyện với nhau Empty_bar_bleue  (14/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào đê anh em lâu quá rồi ko nói chuyện với nhau   Vào đê anh em lâu quá rồi ko nói chuyện với nhau I_icon_minitimeThu Sep 04, 2008 10:50 pm

hay đó ! ai có ảnh hay clip j về đợt tập quân sự thì up lên đi cho mọi người xem nào.Nếu ko up thì pm mình để up lên cho vui nhé ! :26:
http://vn.myblog.yahoo.com/cuong-mjt
Zero

Nam

Character sheet
Vào đê anh em lâu quá rồi ko nói chuyện với nhau Left_bar_bleue0/1000Vào đê anh em lâu quá rồi ko nói chuyện với nhau Empty_bar_bleue  (0/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào đê anh em lâu quá rồi ko nói chuyện với nhau   Vào đê anh em lâu quá rồi ko nói chuyện với nhau I_icon_minitimeSun Oct 26, 2008 7:39 pm

mjt_pro post len de
Cu0ngMjt
ღ†ღ[Admin].[K2cn4]ღ†ღ
ღ†ღ[Admin].[K2cn4]ღ†ღ
Cu0ngMjt

Nam
Sở Thích : Game Online võ lâm 1 ,ps2, ...

Character sheet
Vào đê anh em lâu quá rồi ko nói chuyện với nhau Left_bar_bleue14/1000Vào đê anh em lâu quá rồi ko nói chuyện với nhau Empty_bar_bleue  (14/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào đê anh em lâu quá rồi ko nói chuyện với nhau   Vào đê anh em lâu quá rồi ko nói chuyện với nhau I_icon_minitimeTue Oct 28, 2008 9:55 pm

Ảnh và clip mình ko có nên ko post lên đc .Ai có thì pm mình để post lên nhé !
AE hoạt động lại cái 4rum này đê !
:36: :14: :36: :14:
http://vn.myblog.yahoo.com/cuong-mjt
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Vào đê anh em lâu quá rồi ko nói chuyện với nhau   Vào đê anh em lâu quá rồi ko nói chuyện với nhau I_icon_minitime

Vào đê anh em lâu quá rồi ko nói chuyện với nhau
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cùng Nhau Học Tập
» Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !!
» Một chuyện cũng hài hài...
» Góp vui 1 mẩu chuyện !
» Cac girl chine oanh tac lan~ nhau :D