(`·.¸ Welcome to K2CN4'S 4RUM ¸.·´)
Welcome to K2CN4'S 4RUM - University Information Technology
Mời Bạn Đăng Ký để cùng giao lưu học hỏi về lĩnh vực CNTT với các thành viên khác của lớp K2CN4.
Lời khuyên nhỏ cho các boy !! 212934Doumo Arigatou Gozaimasu Lời khuyên nhỏ cho các boy !! 212934
Lời khuyên nhỏ cho các boy !! Dangky
Welcome to K2CN4'S 4RUM - University Information Technology
Mời Bạn Đăng Ký để cùng giao lưu học hỏi về lĩnh vực CNTT với các thành viên khác của lớp K2CN4.
Lời khuyên nhỏ cho các boy !! 212934Doumo Arigatou Gozaimasu Lời khuyên nhỏ cho các boy !! 212934
Lời khuyên nhỏ cho các boy !! Dangky
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑๑۩۞۩๑๑ Diễn đàn lớp K2CN4, Trường Đại Học Công Nghệ Thông Tin - Đại Học Quốc Gia TP. Hồ Chí Minh ๑๑۩۞۩๑๑

Trang ChínhTrang ChủGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Lời khuyên nhỏ cho các boy !!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
mjt_xinh
Super Mod
 Super Mod
mjt_xinh

Nữ
Sở Thích : ~.~ngủ nướng...hát hò ăn chơi nhảy múa~.~

Character sheet
Số bài viết hay::
Lời khuyên nhỏ cho các boy !! Left_bar_bleue17/1000Lời khuyên nhỏ cho các boy !! Empty_bar_bleue  (17/1000)

Lời khuyên nhỏ cho các boy !! Empty
Bài gửiTiêu đề: Lời khuyên nhỏ cho các boy !!   Lời khuyên nhỏ cho các boy !! I_icon_minitimeThu Jun 12, 2008 8:55 pm

Khi bạn có người yêu...
- Đừng bao giờ quá ham mê 1 thứ gì đó wa mức như vậy sẽ làm cô ấy cảm thấy buồn,sẽ làm cho cô ấy cảm thấy bạn quan tâm đến điều đó hơn là cô ấy,dường như bạn đang bỏ mặc cô ấy.có thể trên thực tế ko phải như vậy nhưng con gái nhạy cảm và là chúa hay nghĩ lung tung mà.hãy cân bằng bạn nhé.đừng bao giờ để cô ấy có cảm giác như vậy nha
- Khi 2 bạn đi ăn chung với nhau hay đi uống 1 thứ gì đó.cô phục vụ bàn bưng đồ ăn(đồ uống) ra đặt trước mặt bạn.điều tối thiểu nhất bạn nên làm là hãy đẩy qua bên cô ấy và mời cô ấy ăn trước khi bạn đưa ngay món đồ ăn ấy cho vào dạ dày của mình.bạn làm như vậy sẽ tạo cho cô ấy có cảm giác mình đc quan tâm.đó là 1 cách thể hiện sự yêu chiều người iu của bạn khị mọi người nhìn vào.hay chỉ đơn giản là bạn lau bát hay đũa cho cô ấy trước khi ăn cũng làm cô ấy có cảm giác mình đc quan tâm đặc biệt.mặc dù đó chỉ là những việc nhỏ thui nhưng các boy hãy chú ý nhé.đừng làm mất lòng người mình yêu nha.ngay cả khi 2 bạn yêu nhau lâu rồi,cứ nghĩ là wa hỉu nhau rùi những điều đó ko quan trọng nhưng đối với các girl thì đó là 1 cách quan tâm đấy.là những hành đông hết sức nhỏ thôi nhưng sẽ làm cho cô ấy thấy hp.hãy chú ý từ những điều nhỏ nhất bạn nhé.
- Khi cô ấy cảm thấy mệt(chưa ốm nha,chỉ là thấy hơi mệt thôi)liều thuốc tốt nhất là bạn hãy đưa cô ấy đi "đổi gió".bạn hãy đưa cô ấy đi đâu đó có ko khí dễ chịu hay nơi 2 bạn có kỉ niệm,kể cho cô ấy nghe những chuyện vui,hay nhẹ nhàng ôm lấy cô ấy,tạo cho cô ấy cảm giác bạn là chỗ dựa lớn nhất của cô ấy.đảm bảo sau buổi đi chơi người iu bạn sẽ khỏe ngay.con gái ai cũng thích lãng mạn mà.liếu thuốc tinh thần là liều thuốc hiệu nghiệm nhất đấy.
- Đôi khi hãy dành cho cô ấy sự bất ngờ,mua hoa tặng cô ấy mặc dù chẳng là ngày gì cả,hay hôm nay bạn dành cả 1 buổi chỉ để nấu cho cô ấy 1 món ăn chẳng hạn.như vậy tình yêu của 2 bạn sẽ thêm phần thú vị.mà điều này là các boy làm đc mà
- Hãy nhớ những ngày kỉ niệm của 2 bạn,những ngày có ý nghĩa trong năm,tặng cố ấy 1 món quà nho nhỏ.là 1 bông hồng hay 1 tấm thiệp thôi nhưng nó lại mang 1 ý nghĩa lớn cực kì đấy.tuy chỉ là món quà nhỏ thôi nhưng sẽ làm cho cô ấy cảm thấy hp vô cùng vì bạn ko quên điều đó.hãy nhớ bạn nhé!
Hì.tạm thời trong lúc này chỉ nghĩ ra có zậy thui nhưng cũng đủ để các boy tiếp thu roài đấy.hãy thẩm thấu từ từ nha.những ai có người iu roài thì nhớ cho rõ những ai chưa có người iu cũng nhớ cho thiệt lâu vì sau này cũng có lúc ... mà,nhỉ?
Chúc các boy luôn làm người iu mình cảm thấy hp :213:
http://nhungxinh.co.cc/
BunPhuDo
BunPhuDo

Nam
Sở Thích : da bong,xem bong da,di choi,....

Character sheet
Lời khuyên nhỏ cho các boy !! Left_bar_bleue0/1000Lời khuyên nhỏ cho các boy !! Empty_bar_bleue  (0/1000)

Bài gửiTiêu đề: Lời khuyên nhỏ cho các boy !!   Lời khuyên nhỏ cho các boy !! I_icon_minitimeThu Jun 12, 2008 10:17 pm

:26: :26: Thanks bạn nhung nhiều nha.Có cái này chắc các bạn trai bọn tui ứng xử tốt hơn nữa và sẽ chinh phục được các bạn gái :D :28: .Các bạn trai nhớ vào học hỏi kinh nghiệm nha :36: :36: :36:
duydong_vjp_pr0_k2cn4
Mem's K2CN4
Mem's K2CN4
duydong_vjp_pr0_k2cn4

Nam
Sở Thích : Ham học tập, nâng cao hiểu biết...trong tất cả mọi lĩnh vực!

Character sheet
Lời khuyên nhỏ cho các boy !! Left_bar_bleue1/1000Lời khuyên nhỏ cho các boy !! Empty_bar_bleue  (1/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời khuyên nhỏ cho các boy !!   Lời khuyên nhỏ cho các boy !! I_icon_minitimeFri Jun 13, 2008 1:59 am

Trời ơi, Chú Hưng Phú Đô và bạn mjt_xinh ơi. Mình sắp nguy rồi, Bác Sỹ đang bắt bọn mình phải cưới nè.....biết làm thế nào bây giờ nhỉ...? :74:

Tóm lại là tại cô ấy hay tại mình đây...? :74:

Mà cưới thì cưới sợ đếch jì...làm vài thằng nhóc vẫn đi học tốt...cho nó zui của zui nhà :213: I love you...and I want have Baby....
http://cuumaytinh.com/
d_war
Mem's K2CN4
Mem's K2CN4
d_war

Nam
Sở Thích : Ca nhạc & thể thao

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời khuyên nhỏ cho các boy !!   Lời khuyên nhỏ cho các boy !! I_icon_minitimeFri Jun 13, 2008 9:44 am

Oái.
Đấy là bạn nói chung như thế nhưng bạn đã nói trúng tim admin roài đấy.
Admin kìa chơi Võ Lâm ít thôi , để ý đến vợ con 1 tí chứ.
May mình chưa có người yêu. mà có chắc không bị người yêu dận trong khoản này he he

:28:
Vo Danh
Vo Danh

Nam
Sở Thích : Ăn và ngủ.

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời khuyên nhỏ cho các boy !!   Lời khuyên nhỏ cho các boy !! I_icon_minitimeFri Jul 04, 2008 9:24 pm

:181: Nhung dieu nay rat dung, nhung ban ko noi thi tui cung bit :58: co dieu muon thuc hien hay ko thui :121:
---------------------------------------------------------------------------------------------

(\__/)------------------------------------------------------(\__/)
(='o') Đất khách muôn trùng sao trống vắng ('o'=)
(")(")--Quê nhà một mảnh nhớ mênh mông --(")(")
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời khuyên nhỏ cho các boy !!   Lời khuyên nhỏ cho các boy !! I_icon_minitime

Lời khuyên nhỏ cho các boy !!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chương trình khuyến mãi nhân dịp Tết dương lịch, chiết khấu 5% cho tất cả các sản phẩ
» Truyện Cười Của Xóm Con Trai nè !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!