(`·.¸ Welcome to K2CN4'S 4RUM ¸.·´)
Welcome to K2CN4'S 4RUM - University Information Technology
Mời Bạn Đăng Ký để cùng giao lưu học hỏi về lĩnh vực CNTT với các thành viên khác của lớp K2CN4.
Doumo Arigatou Gozaimasu

(`·.¸ Welcome to K2CN4'S 4RUM ¸.·´)

๑๑۩۞۩๑๑ Diễn đàn lớp K2CN4, Trường Đại Học Công Nghệ Thông Tin - Đại Học Quốc Gia TP. Hồ Chí Minh ๑๑۩۞۩๑๑

Trang ChínhTrang ChủCalendarGalleryTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Phiếu sửa điểm thi các môn cơ sở(New)

Go down 
Tác giảThông điệp
AmitTkDuong
°º° Moderator °º°
°º° Moderator °º°

Nam
Sở Thích : Movies, Music, Games & IT and more...

Character sheet
Số bài viết hay::
23/1000  (23/1000)

Bài gửiTiêu đề: Phiếu sửa điểm thi các môn cơ sở(New)   Tue Jun 10, 2008 6:51 am

:36: Các bạn nhanh chóng hoàn thành điểm thi các môn cơ sở mà mình đã học (là điểm thi lần 1 và điểm lần 2) và đã biết điểm thi. Ai không nhớ rõ điểm môn nào thì bỏ qua đến năm tốt nghiệp nhà trường tổng kết sẽ có nhưng hơi nguy hiểm :59: nên các bạn cố nhớ rõ điểm của mình và làm Theo mẫu dưới đây:

Họ và tên: Trần Khánh Dương
SV Lớp: K2CN4

STT MônMônĐiểm NhậpĐiểm Thực Tế
1TVTH87.5
2Vật Lý A279
3Toán A21.57

Sau đó nộp cho mình trong thời gian đang học và thi các môn tới cho đến khi nghỉ hè.
Thanks all :52:

bibi 💯

:36: Chú ý:

nếu bạn nào nhớ lại thì vẫn có thể post phiếu báo điểm mình vào đây tất cả các môn nha. môn sai thì cho màu đỏ mình sẽ giúp các bạn yêu cầu nhà trường tìm lại điểm đúng. --->

+ Nhớ là tất cả các môn từ trước tới nay.

+ Nhớ ghi điểm thi lần 1 và điểm thi lại lần 2 nữa nha và điểm nhập vào là điểm trường thông báo còn điểm thực tế là điểm mà bạn đạt đc.( hok nhớ điểm thực tế thì bỏ trống)
Xem lý lịch thành viên http://www.12a2.top-me.com

Phiếu sửa điểm thi các môn cơ sở(New)
Trang 1 trong tổng số 1 trang