(`·.¸ Welcome to K2CN4'S 4RUM ¸.·´)
Welcome to K2CN4'S 4RUM - University Information Technology
Mời Bạn Đăng Ký để cùng giao lưu học hỏi về lĩnh vực CNTT với các thành viên khác của lớp K2CN4.
Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! 212934Doumo Arigatou Gozaimasu Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! 212934
Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! Dangky
Welcome to K2CN4'S 4RUM - University Information Technology
Mời Bạn Đăng Ký để cùng giao lưu học hỏi về lĩnh vực CNTT với các thành viên khác của lớp K2CN4.
Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! 212934Doumo Arigatou Gozaimasu Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! 212934
Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! Dangky
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑๑۩۞۩๑๑ Diễn đàn lớp K2CN4, Trường Đại Học Công Nghệ Thông Tin - Đại Học Quốc Gia TP. Hồ Chí Minh ๑๑۩۞۩๑๑

Trang ChínhTrang ChủGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !!

Go down 
BunPhuDo
duydong_vjp_pr0_k2cn4
d_war
mjt_xinh
8 posters
Tác giảThông điệp
mjt_xinh
Super Mod
 Super Mod
mjt_xinh

Nữ
Sở Thích : ~.~ngủ nướng...hát hò ăn chơi nhảy múa~.~

Character sheet
Số bài viết hay::
Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! Left_bar_bleue17/1000Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! Empty_bar_bleue  (17/1000)

Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! Empty
Bài gửiTiêu đề: Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !!   Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! I_icon_minitimeMon Jun 09, 2008 11:54 pm

Nhắm mắt để thấy yêu anh nhiều hơn !
Em nhắm mắt lại, để thấy vòng tay anh đón em trong ngày gió. Trời rất lạnh, nhưng bên anh, em thấy ấm áp.
Em nhắm mắt lại, để thấy bàn tay anh nắm tay em rất chặt khi qua đường. Để em biết dù em có lạc, em vẫn chỉ đứng một chỗ và anh sẽ tìm đến, sẽ nắm tay em để cả hai cùng bước tiếp.
Em nhắm mắt lại, để thấy ánh mắt anh nhìn em trong ngày mưa, khi em biết tin mình rớt khỏi một cuộc thi mà em bỏ ra nhiều công sức. Anh không nói nhiều, nhưng ánh mắt ấy làm cho em ấm lòng, làm cho em lạc quan hơn.
Em nhắm mắt lại, để thấy dáng anh lúi húi trong bếp nấu bữa tối cho em trong ngày sinh nhật. Niềm hạnh phúc kì lạ cứ len lỏi trong em khi thấy anh vào bếp. Em mơ ước xa xôi về một mái nhà hạnh phúc.
Em nhắm mắt lại, để thấy bờ môi anh ngọt ngào chặn ngang dòng nước mắt của em. Em biết, mỗi khi thấy em khóc, anh luôn đến bên em dù là ở đâu, như vậy đã đủ rồi, anh nhỉ!
Em nhắm mắt lại, để thấy bóng anh đổ dài trong ngày nắng. Nắng cứ trong veo khi em bên anh.
Em nhắm mắt lại, nghe tiếng thời gian bước vội, cuộc sống như guồng quay không ngừng, vội vã, nhiều toan tính, nhưng khi anh xuất hiện, nó lại trở nên yên bình.
Em nhắm mắt lại, thấy cái nhìn nheo nheo làm ra vẻ giận của anh khi em bị ốm mà mè nheo không uống thuốc. Em biết là anh lo cho em lắm, nhưng con gái mà, ai chả có lúc giả vờ mè nheo để được chiều hơn, anh nhỉ!
Em nhắm mắt lại, thấy ngày chủ nhật trong gió và nắng, chỉ có anh và em, đứng trước biển, thế giới như chỉ thuộc về hai người.
Em nhắm mắt lại, để thấy phía cuối con đường em đang đi, có một người đứng đợi em. Không nâng em đứng dậy khi em ngã. Nhưng anh luôn đi bên cạnh và là nghị lực để em đứng dậy bước tiếp về phía cuối con đường.
Em nhắm mắt lại, để cảm nhận anh đang ở rất gần, để nghe nhịp tim anh đập, để thấy hơi thở anh dịu dàng bên cạnh.
Và em nhắm mắt lại, để em thấy yêu anh rất nhiều, anh ạ!
http://nhungxinh.co.cc/
d_war
Mem's K2CN4
Mem's K2CN4
d_war

Nam
Sở Thích : Ca nhạc & thể thao

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !!   Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! I_icon_minitimeTue Jun 10, 2008 11:11 pm

Óc
Bà này viết thế kia thì những người như D_war này đọc thì hix hix. :65:
Chán quá nếu post thì post chỗ kín kín nhé :66:

Được sửa bởi d_war ngày Mon Jun 16, 2008 8:04 pm; sửa lần 1.
duydong_vjp_pr0_k2cn4
Mem's K2CN4
Mem's K2CN4
duydong_vjp_pr0_k2cn4

Nam
Sở Thích : Ham học tập, nâng cao hiểu biết...trong tất cả mọi lĩnh vực!

Character sheet
Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! Left_bar_bleue1/1000Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! Empty_bar_bleue  (1/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !!   Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! I_icon_minitimeWed Jun 11, 2008 12:52 am

hj hj hj ... Nhung ui...? Nhung post bài này được đấy, đọc xong mà thấy nôn nao hết cả người. ui ước jì mình đươc như...ấy :52:
http://cuumaytinh.com/
mjt_xinh
Super Mod
 Super Mod
mjt_xinh

Nữ

Character sheet
Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! Left_bar_bleue17/1000Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! Empty_bar_bleue  (17/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !!   Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! I_icon_minitimeWed Jun 11, 2008 11:38 am

Sao lại phải post vào chỗ kín chứ?đây là phần thích viết gì thì viết cơ mà.lãng mạn 1 chút cũng ko đc sao?quy định của diễn đàn đâu có cấm.ko vi phạm nội quy,sao mà phải sợ nhỉ?mỗi thành viên đều có quyền cơ mà.thấy hay vì post zậy thui,thế cũng ko đc hả?mà đây là phần của "xóm con gái ",ai bắt d_war vào đọc đâu mà phải kêu?
"Độc lập chủ quyền mà"

Được sửa bởi mjt_xinh ngày Wed Jun 11, 2008 3:40 pm; sửa lần 1.
duydong_vjp_pr0_k2cn4
Mem's K2CN4
Mem's K2CN4
duydong_vjp_pr0_k2cn4

Nam
Sở Thích : Ham học tập, nâng cao hiểu biết...trong tất cả mọi lĩnh vực!

Character sheet
Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! Left_bar_bleue1/1000Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! Empty_bar_bleue  (1/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !!   Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! I_icon_minitimeWed Jun 11, 2008 1:12 pm

mjt_xjnh nói đúng đó, mỗi người đều có quyền cơ sở mà. miễn sao là ko vi phạm nội dung của Forum là được :26:
http://cuumaytinh.com/
BunPhuDo
BunPhuDo

Nam
Sở Thích : da bong,xem bong da,di choi,....

Character sheet
Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! Left_bar_bleue0/1000Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! Empty_bar_bleue  (0/1000)

Bài gửiTiêu đề: Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !!   Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! I_icon_minitimeWed Jun 11, 2008 9:52 pm

:36: Anh Đông kipost bài lãng mạn quá :95: Chấm điểm 10 cho chất lượng nhé.Lần sau thì cứ thế mà phát huy nha :26:

:18: :18: :18: :18: :18: :18: :18: :18:
mjt_xinh
Super Mod
 Super Mod
mjt_xinh

Nữ

Character sheet

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !!   Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! I_icon_minitimeMon Aug 11, 2008 10:37 pm

bài này là mjt_xinh post chứ bộ,đâu có phải là Đông đâu Phú đô :eco029:
Cảnh Tiên Sinh

Cảnh Tiên Sinh

Nam
Sở Thích : đi đòi nợ

Bài gửiTiêu đề: tò mò thì zô   Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! I_icon_minitimeSun Jan 11, 2009 8:21 pm

kinh thiệt !!! dân cn4 này cũng lãng mạng nhỉ ??? thế con gái ở lớp có ai chưa có ny* ko nhỉ, ai chưa có thì pm nha...hj
AmitTkDuong
°º° Moderator °º°
°º° Moderator °º°
AmitTkDuong

Nam
Sở Thích : Movies, Music, Games & IT and more...

Character sheet
Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! Left_bar_bleue23/1000Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! Empty_bar_bleue  (23/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !!   Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! I_icon_minitimeMon Jan 12, 2009 8:46 am

mjt_xinh đã viết:
Nhắm mắt để thấy yêu anh nhiều hơn !
Em nhắm mắt lại, để thấy vòng tay anh đón em trong ngày gió. Trời rất lạnh, nhưng bên anh, em thấy ấm áp.
Em nhắm mắt lại, để thấy bàn tay anh nắm tay em rất chặt khi qua đường. Để em biết dù em có lạc, em vẫn chỉ đứng một chỗ và anh sẽ tìm đến, sẽ nắm tay em để cả hai cùng bước tiếp.
Em nhắm mắt lại, để thấy ánh mắt anh nhìn em trong ngày mưa, khi em biết tin mình rớt khỏi một cuộc thi mà em bỏ ra nhiều công sức. Anh không nói nhiều, nhưng ánh mắt ấy làm cho em ấm lòng, làm cho em lạc quan hơn.
Em nhắm mắt lại, để thấy dáng anh lúi húi trong bếp nấu bữa tối cho em trong ngày sinh nhật. Niềm hạnh phúc kì lạ cứ len lỏi trong em khi thấy anh vào bếp. Em mơ ước xa xôi về một mái nhà hạnh phúc.
Em nhắm mắt lại, để thấy bờ môi anh ngọt ngào chặn ngang dòng nước mắt của em. Em biết, mỗi khi thấy em khóc, anh luôn đến bên em dù là ở đâu, như vậy đã đủ rồi, anh nhỉ!
[justify]Em nhắm mắt lại, để thấy bóng anh đổ dài trong ngày nắng. Nắng cứ trong veo khi em bên anh.
Em nhắm mắt lại, nghe tiếng thời gian bước vội, cuộc sống như guồng quay không ngừng, vội vã, nhiều toan tính, nhưng khi anh xuất hiện, nó lại trở nên yên bình.
Em nhắm mắt lại, thấy cái nhìn nheo nheo làm ra vẻ giận của anh khi em bị ốm mà mè nheo không uống thuốc. Em biết là anh lo cho em lắm, nhưng con gái mà, ai chả có lúc giả vờ mè nheo để được chiều hơn, anh nhỉ!
Em nhắm mắt lại, thấy ngày chủ nhật trong gió và nắng, chỉ có anh và em, đứng trước biển, thế giới như chỉ thuộc về hai người.
Em nhắm mắt lại, để thấy phía cuối con đường em đang đi, có một người đứng đợi em. Không nâng em đứng dậy khi em ngã. Nhưng anh luôn đi bên cạnh và là nghị lực để em đứng dậy bước tiếp về phía cuối con đường.
Em nhắm mắt lại, để cảm nhận anh đang ở rất gần, để nghe nhịp tim anh đập, để thấy hơi thở anh dịu dàng bên cạnh.
Và em nhắm mắt lại, để em thấy yêu anh rất nhiều, anh ạ!

hờ hờ :58: :58: :58: chắc gì đã lãng... M đọc lãng xịt à :157: :157: :157: sợ qua giờ đúng là dân IT thứ thịt. :173: mà con gái mà họ thích lãng... lắm huhuhu tớ thì hẻm đc chỉ có bị :123: này thì ... :205: U nào post bài này chắc là đang sung sướng và hạnh phúc lắm đây... :44: Chúc luôn vui vẻ
:67: :67: :67: :67: :67: bài post này xứng đáng đc Thanks đó. Hẻm thấy cái chữ thanks ở đâu nhỉ :177:

:213: U là phải mãnh liệt thế này nè :185: thêm nữa hok :185: iu thế... :258: này thì U nè thích iU nè cho Tiêu lun :173: âlêu --> cho m chết iu cho lắm vào. :157:

:47::47: Iu là vậy sao? :47: :47:

Trích dẫn :
Tình iu là những mảnh ghép vô hình mà khi bạn iu hết mình mới thấy được các mảnh ghép đó để có thể ghép chúng lại với nhau. Khi đó là lúc trái tim của các bạn sẽ mãi ở bên nhau

http://www.12a2.top-me.com
Cu0ngMjt
ღ†ღ[Admin].[K2cn4]ღ†ღ
ღ†ღ[Admin].[K2cn4]ღ†ღ
Cu0ngMjt

Nam
Sở Thích : Game Online võ lâm 1 ,ps2, ...

Character sheet
Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! Left_bar_bleue14/1000Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! Empty_bar_bleue  (14/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !!   Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! I_icon_minitimeMon Jan 12, 2009 1:18 pm

:157: "Thầy Giáo " Dương post bài xì teen wa nhỉ :26: .hôhhoh :260:
http://vn.myblog.yahoo.com/cuong-mjt
mamatrue
Member
Member
mamatrue

Nữ
Sở Thích : ăn bánh mỳ và uống sữa vào buổi sáng.
hehehehe!!!!!!!!!!!!

Character sheet
Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! Left_bar_bleue1000/1000Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! Empty_bar_bleue  (1000/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !!   Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! I_icon_minitimeMon Jun 29, 2009 11:51 pm

"tinh yeu" 2 tu ghep lai that kho hieu.tren the gian nay co ai hieu duoc the nao la tinh yeu khong?
nguoi nhu to da hieu gi ve"tinh yeu" dau. vi trong tinh yeu khong ai doan duoc chu NGO
mamatrue
Member
Member
mamatrue

Nữ
Sở Thích : ăn bánh mỳ và uống sữa vào buổi sáng.
hehehehe!!!!!!!!!!!!

Character sheet
Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! Left_bar_bleue1000/1000Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! Empty_bar_bleue  (1000/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !!   Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! I_icon_minitimeMon Jun 29, 2009 11:55 pm

CN4 luon lang man nhu vay.khong kho cung nhu cac lop khac.day la the manh cua lop CN4.
that tu hao.Khakhakha..... :01: :01: :01:
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !!   Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !! I_icon_minitime

Tản mạn tình iu 1 chút...để thấy mình yêu nhau nhìu hơn !!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cùng Nhau Học Tập
» Các Bạn của tôi ơi...!!!! Chúng mình cùng nhau xây dựng tập thể lớp K2CN4 thật đoàn kết và vui vẻ nhé
» Vào đê anh em lâu quá rồi ko nói chuyện với nhau
» 6 Bài Tập Lớn CNPM các nhóm chia nhau mà xâu xé nhé ^^
» Cac girl chine oanh tac lan~ nhau :D